• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Vsmart active 3 hàng đổi trả giảm giá sốc bên tgdđ là sao ae

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Công nhận dùng cơ bản thì 4GB thừa cmnl :)
Tui mua 6g giờ chạy 3 đa nhiệm trung bình cũng chỉ hơn 2g rưỡi, công nhận là thừa ** luôn, nhưng tui thấy nếu theo thời gian thì kiểu gì 6g vẫn hơn 4 thôi, tui ko chơi game nhé, nhưng dùng nhiều ứng dụng một lúc thì mỗi ngày nhé

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Tui mua 6g giờ chạy 3 đa nhiệm trung bình cũng chỉ hơn 2g rưỡi, công nhận là thừa ** luôn, nhưng tui thấy nếu theo thời gian thì kiểu gì 6g vẫn hơn 4 thôi, tui ko chơi game nhé, nhưng dùng nhiều ứng dụng một lúc thì mỗi ngày nhé
Tương lai các app ứng dụng cơ bản mặc định phải 4GB ram trên smartphone thì 6 GB làm gì có mà thừa đâu bro 4GB ram còn trống có 1.7gb là tốt rồi

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Xưa mình cũng nghĩ đt dùng 2-3 năm mới đổi, giờ hơn năm đã đổi rồi vì đt rẻ quá :)))
Tất nhiên bro nhưng bây giờ điện thoại Android cũng không mang tiếng cùi như ngày xưa nữa nên lâu đổi cũng đc .( nói dối lòng thế thôi thật ra thì không có tiền mua flagship cao hơn) ??

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lâu nay , ko thấy bản cập nhật mới cho active 3 nhỉ ?! Cập nhật thêm nhiều tính năng mới nữa ?
Đang hóng đây, có mình sẽ lên đầu tiên nếu có thời gian, cỡ này bận quá

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Loa nghe nhạc âm thanh nhỏ . Sử dụng 2 sim ,khi thực hiện cuộc gọi hiển thị sim 1 ,sim 2 bấm gọi là được. Ko cần thiết phải hỏi chọn 1 lần hay luôn luôn

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB