• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Vsmart active 3 hàng đổi trả giảm giá sốc bên tgdđ là sao ae

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên

Active 3không phải quảng cáo nhưng mình thấy vô tình TGDĐ giảm giá hàng lướt của khách hàng. Sâu bất ngờ với 6gb RAM đi kèm cấu hình sử dụng lướt web đọc tin nó lại quá cạnh tranh. Nhưng suy nghĩ rộng hơn không lẽ đây là xả hàng hay có vấn đề gì ở sau đó rồi ae ạ. Hay thế hệ vsmart active 4 sắp ra mắt nên TGDĐ dọn dẹp hàng cũ hả ae.

Sửa lần cuối:

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Mình muốn cài chế độ chờ cuộc gọi trên active3 ,thì thực hiện như thế nào ? Nhờ ace giúp đỡ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình muốn cài chế độ chờ cuộc gọi trên active3 ,thì thực hiện như thế nào ? Nhờ ace giúp đỡ
Cái này trên sim thì phải, có dịch vụ trên sim mới sài được a

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xem đính kèm 2453
Active 3không phải quảng cáo nhưng mình thấy vô tình TGDĐ giảm giá hàng lướt của khách hàng. Sâu bất ngờ với 6gb RAM đi kèm cấu hình sử dụng lướt web đọc tin nó lại quá cạnh tranh. Nhưng suy nghĩ rộng hơn không lẽ đây là xả hàng hay có vấn đề gì ở sau đó rồi ae ạ. Hay thế hệ vsmart active 4 sắp ra mắt nên TGDĐ dọn dẹp hàng cũ hả ae.
Cái này là bạn phải tới nhà người đăng để xem hàng rồi trao tiền nhận máy nhé, muốn thì xem cái nào có địa chỉ gần thì tới hỏi, tgdd không quản đâu, chỉ là nhận quảng cáo giúp thôi

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đa số là máy đã dùng, có thể mới, có thể vài tháng, hoặc là bị lỗi vặt, bạn nhận máy phải tỉnh mới được, lơ ngơ là đi luôn kk

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Hàng này là hàng từ khách mua về đổi 1 là do lỗi 1 là không thích mà đa phần là do không thích còn nếu lỗi thì thường được đổi mới, máy sẽ được đưa về vin sửa lại.
Mình lại rất thích mua hàng đổi trả của TGDD, mua về dùng ko thích hay lỗi 7 ngày vẫn đổi trả lại được mà.
Bác thích thì cứ tới mua đi ko gì phải lo, mình mua 2 con Vsmart đổi trả ở TGDD rồi :)

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Hàng này là hàng từ khách mua về đổi 1 là do lỗi 1 là không thích mà đa phần là do không thích còn nếu lỗi thì thường được đổi mới, máy sẽ được đưa về vin sửa lại.
Mình lại rất thích mua hàng đổi trả của TGDD, mua về dùng ko thích hay lỗi 7 ngày vẫn đổi trả lại được mà.
Bác thích thì cứ tới mua đi ko gì phải lo, mình mua 2 con Vsmart đổi trả ở TGDD rồi :)
Em cũng không lăn tăn gì vụ này mỗi tội không có tiền