• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Quanganh

Lớp lá
Thành viên
Bác cheng có bản gcam nào mới cho a3 chưa vậy? Bản 6.1 nói chung là chụp ngày chụp đêm rất ok. Nhưng ko dùng cho cam trước đc. Có bản nào mới up cho mọi ng hưởng thụ đi.

nguyenmuoi

Lớp lá
Thành viên
Cho em hỏi Vsmart live đã có bản gcam nào mới nhất chưa các bác, dùng có ổn áp như bản 7.3 ko ạ, bác nào dùng rồi cho em ít review, cảm ơn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bác cho em hỏi cách cài đặt để chụp đẹp với ạ, có giống với 7.3 ko hay ko cần cài gì để nguyên thế chụp ạ
Quan trọng bạn thấy đẹp chưa?
Chỉnh ISO, Chỉnh trong lib patcher để có tông màu và frame ảnh theo ý mỗi người.
Riêng mình thấy không cần chỉnh lắm. Đẹp rồi.

HaTrungDien

Lớp mầm
Thành viên
M đang sử dụng Vsm Live cài Gcam 7.3 nhưng chuyển sang quay videos là tự động out ra ngoài, chưa biết cách khắc khục

DinhDuong

Lớp mầm
Thành viên
Mình đả tải v7.5 về cho Live 4 và phát hiện quay video chỉ nên dừng ở FHD 30fps nếu để 60fps thì khi quay máy sẽ lấy nét rất nhiều lần trong khi quay.
Mình cũng gặp tình trạng là cài Gcam v6.1 cho Active 3 nhưng ko chụp được ảnh, màn hình tối thui luôn ạ. Ai có bị giống như mình ko và cách khắc phục như thế nào vậy ạ? Mong được giúp đỡ.

DinhDuong

Lớp mầm
Thành viên
Mình đả tải v7.5 về cho Live 4 và phát hiện quay video chỉ nên dừng ở FHD 30fps nếu để 60fps thì khi quay máy sẽ lấy nét rất nhiều lần trong khi quay.
Mình cũng gặp tình trạng là cài Gcam v6.1 cho Active 3 nhưng ko chụp được ảnh, màn hình tối thui luôn ạ. Ai có bị giống như mình ko và cách khắc phục như thế nào vậy ạ? Mong được giúp đỡ.
À mình làm được với Active 3 rồi, do mình nhìn không kỹ hướng dẫn nên chưa chuyển cái đoạn mã kia.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB