• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mùa dịch kiểu

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
qua dịch phải đi thay ngay viên pin thôi ???

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mấy phần mềm đo pin này không chính xác đâu.
116 lần sạc, 556%, 194.831mah rồi còn gì, tới thế mà còn sai sót thì mình cũng chịu, mình trải nghiệm thì thấy thậm chí nó còn chai nhiều hơn luôn ấy.

Thangtuve

Lớp mẫu giáo
Thành viên
116 lần sạc, 556%, 194.831mah rồi còn gì, tới thế mà còn sai sót thì mình cũng chịu, mình trải nghiệm thì thấy thậm chí nó còn chai nhiều hơn luôn ấy.
Thế mới nói là nó không chính xác, số lần xạc, số % pin thì có thể đúng nhưng lượng điện thì không đo được chính xác đâu.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
So sánh điểm ảnh nhìn trên hình thì pin quá rồi. Thay cũng đúng. Thường những điểm ảnh thì nhiêù ứng dụng test tốt. Giống thời bkav đầu nó báo virus trên máy nghe ghiền tai luôn. Chạy test miết.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Bạn đừng đả kích mình được không ?
đâu có ý đả kích gì đâu, đừng nói thế, tội mình chứ! Chỉ muốn khoe mọi người thấy máy mình dùng cũng khá nhiều với những chức năng bình thường (hoàn toàn không có game, chỉ phục vụ công việc và cá nhân) mà pin vẫn tốt sau chừng ấy thời gian!

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thế mới nói là nó không chính xác, số lần xạc, số % pin thì có thể đúng nhưng lượng điện thì không đo được chính xác đâu.
Sài 1 năm hơn rồi, mình chủ máy mình rõ, tuy chưa phù pin nhưng thời gian onscreen đã giảm gần gấp đôi rồi, hơn nữa là mình dùng máy trong những môi trường nóng thường xuyên nên ảnh hưởng đến pin rất nhiều, mình đoán máy mình sạc cũng gần nghìn chu kỳ chứ ít ổi gì đâu, mua máy ngay mùa dịch nên ăn ở không là chủ yếu, có ngày sài lên tới 18 tiếng liên tục cơ, ngày sạc đầy xả cạn cũng 5 6 lần, hỏi thử không chay thì chắc active 3 là máy bền nhất thế giới rồi bạn ơi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
kiểu cho phép hết quyền mà nó vẫn không tính được thời gian xả pin, mình cũng thấy trên xda có bảo về việc android 11 tối ưu quá làm cho các ứng dụng khó chạy nền đc
Mấy máy chạy stock android 11 cập nhật qua OTA mà (chắc lỗi tạm thời chưa tương thích thôi). Chỉ android 11 gsi và aosp mới tối ưu để chạy do nhiều dòng máy khác nhau. Chắc bạn hiểu nhầm chăng.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ủa Bình Dương cũng chỉ thị 16 à. Tưởng tphcm có chỉ thị 16 + chỉ thị 12.
Ở nhà hết 10 hôm rồi a, sợ chỉ thị 16 sẽ còn kéo dài thêm 1 2 tuần nữa đây, trong túi còn đúng cái nịt luôn, ngày may hết 4g, mốt hết mỳ tôm, giờ thì hết tiền, anh em quyên góp cho cái hồm để tui chui vào trước cho quen mùi với a, hởm rài hít đất tới ngán rồi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ở nhà hết 10 hôm rồi a, sợ chỉ thị 16 sẽ còn kéo dài thêm 1 2 tuần nữa đây, trong túi còn đúng cái nịt luôn, ngày may hết 4g, mốt hết mỳ tôm, giờ thì hết tiền, anh em quyên góp cho cái hồm để tui chui vào trước cho quen mùi với a, hởm rài hít đất tới ngán rồi
Á đù. Giữ rứa à. Căng rồi. Từ 2/7 đến nay trong nhà chưa ra khỏi nhà. Chỉ đọc tin tức tưởng bình yên. Chuẩn bị 3 thùng mì nay cũng còn 1 thùng.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB