• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏng rồi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Active 3 mình gần đi rồi, sáng nó chết lâm sàng luôn cơ, giờ đang cấp cứu, nguy kịch lắm rồi, có thể ra đi bất cứ lúc nào ?

SakuraKinomi

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Hazzz, sáng phải kích pin cơ, giờ kéo dài hơi tàng thôi, không biết sống sao đây
Niệm phật di để qua mùa dịch đi làm có tiền rồi mua đt mới bác ơi...! Mà bác tính mua con nào...! Hồi hữm đt Joy 3 của con bị chết lâm sàng con sạc nhưng nó nó vô nhưng đụng 1 cái tắt nguồn..! Rồi con tắt nguồn 2 ngày bật lên tự nhin bt....! Mô phật...! Mẹ phù cho con ấy bác...!

Sửa lần cuối:

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Niệm phật di để qua mùa dịch đi làm có tiền rồi mua đt mới bác ơi...! Mà bác tính mua con nào...! Hồi hữm đt Joy 3 của con bị chết lâm sàng con sạc nhưng nó nó vô nhưng đụng 1 cái tắt nguồn..! Rồi con tắt nguồn 2 ngày bật lên tự nhin bt....! Mô phật...! Mẹ phù cho con ấy bác...!
Đang thở oxy rồi, sạc ko vô nữa, vừa kích pin lên

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bác cố giữ nó sống được hôm nào hay hôm ấy, chứ thời buổi nay dịch bệnh không đi chôn được. ?

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình thấy mấy bạn con trai dùng điện thoại như phá ý?
Không hẳn. Lúc mới mua máy em giữ nó ghê lắm. Hôm nào cũng sạc cho nó 2, 3 lần nhưng chưa cạn nửa dung lượng pin đã sạc cơ. ? Lại còn tuần nào cũng bỏ ốp ra vệ sinh. ?Thế mà vẫn ố. ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Không hẳn. Lúc mới mua máy em giữ nó ghê lắm. Hôm nào cũng sạc cho nó 2, 3 lần nhưng chưa cạn nửa dung lượng pin đã sạc cơ. ? Lại còn tuần nào cũng bỏ ốp ra vệ sinh. ?Thế mà vẫn ố. ?
Thế mới cáu ?, mình lau mỗi ngày, lột ốp thổi bụi tới lỏng ốp lưng, lau tới mòn màn hình, tay dính dầu cũng không dám đụng vào máy, còn các bạn nữ thì..... 1 tuần rơi máy 1 2 lần, dán cường lực rồi vỡ chứ không thay, thế lại đi nói bọn tôi dùng như phá cơ ???, chúng tôi chỉ bào cấu hình máy chứ không phá vẽ bề ngoài, còn các bạn nữ thì ngược lại cơ

SakuraKinomi

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thế mới cáu ?, mình lau mỗi ngày, lột ốp thổi bụi tới lỏng ốp lưng, lau tới mòn màn hình, tay dính dầu cũng không dám đụng vào máy, còn các bạn nữ thì..... 1 tuần rơi máy 1 2 lần, dán cường lực rồi vỡ chứ không thay, thế lại đi nói bọn tôi dùng như phá cơ ???, chúng tôi chỉ bào cấu hình máy chứ không phá vẽ bề ngoài, còn các bạn nữ thì ngược lại cơ
Bác kích pin lên ở đâu...! Mà bác tính mua con nào...!

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Câu này rất chuẩn đó bác. ??

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tiêm vaccine cho em nó chưa? Ahihi. À, nhắc chừng nhé. Khi nắp lưng bung ra rồi thì cẩn thận, viên pin nó rất dễ gây cháy nổ khi nóng máy nhé.
Pin như mới, không phồng tý nào cả, nghĩ lại thấy mình sài đỉnh ghê ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tiêm vaccine cho em nó chưa? Ahihi. À, nhắc chừng nhé. Khi nắp lưng bung ra rồi thì cẩn thận, viên pin nó rất dễ gây cháy nổ khi nóng máy nhé.
Với lại mình ốp cái sò lạnh vô nó rồi, nhiệt độ ổn định 32 - 35 độ, kiểm soát volt của pin không cho vượt 4.1 volt, nói chung sài chơi game chống cháy thôi ??

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB