• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [27/10/2020] Bản cập nhật phần mềm Vsmart Active 3

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đã làm nhưng vẫn không được mod à
Cài đặt 2 mục sau:
1. Cài đặt > Ứng dụng > Ứng dụng mặc định > Ứng dụng SMS > chọn VMessage.
2. Cài đặt > Ứng dụng > Trình quản lý quyền > Tin nhắn SMS > VMessage > Cho phép.
Nếu vẫn ko được thì chuyển qua sử dụng ứng dụng Tin nhắn của Google xem sao.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Như vậy,vừa xài vừa lo vừa sợ...
Cũng không ảnh hưởng quá nhiều đến chất lượng đâu, răng 5 10 % rồi giảm âm lượng lại vừa đủ được rồi, khi cần thì tăng lên

Tune

Lớp mầm
Thành viên
Sau khi cập nhật.. Phần mền bị lag và vào 1 số ứng dụng bị đơ ;(((( đôi lúc tự out ra ngoài luôn ;(((... Mọi người có ai bị vậy không?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Sau khi cập nhật.. Phần mền bị lag và vào 1 số ứng dụng bị đơ ;(((( đôi lúc tự out ra ngoài luôn ;(((... Mọi người có ai bị vậy không?
Giữ nút nguồn 10s cho máy khởi động lại rồi chờ cho máy ổn định rồi hãy dùng bạn ạ, mới cập nhật máy sẽ rất lag nhé

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Không biết khi nào vinsmart có chế độ thu hồi máy ,chuyển đổi máy bù giá ! Lúc đó,ace cộng đồng vsmart sẽ tiện lợi và vui

BuiHa

Lớp mầm
Thành viên
thế này là sao vậy các bác. Khôi phục cài đặt gốc mới hiện bản cập nhập. Cập nhập xong lại bị

congacon206

Lớp mầm
Thành viên
cho mình hỏi, trước mình sử dụng bản cũ sử dụng nhạc chuông gì mặc định của bản đấy đang quen rồi. Máy update bản 5/11 thì đổi nhạc chuông. Bạn nào biết bản nhạc chuông bản os trước là gì không nhỉ.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
cho mình hỏi, trước mình sử dụng bản cũ sử dụng nhạc chuông gì mặc định của bản đấy đang quen rồi. Máy update bản 5/11 thì đổi nhạc chuông. Bạn nào biết bản nhạc chuông bản os trước là gì không nhỉ.
Chịu kk, tui chơi nhạc chuông ngoài thôi

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bản bảo mật tháng 10 lâu rồi mà. Của người ta tháng 7 mà kêu không có
Hôm trước mình quáng gà, sory, mà mình cũng có chữ đó nha, chắc lỗi hàng loạt rồi

Hoangvanlam

Lớp mầm
Thành viên
Active 3 có 2.5 lỗi cắm sạc nhanh xem phim bằng truyền màn hình lên tv 17% khởi động lại tự vào recovery boot. Có ai bị không

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB