• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [22/10/2020] Bản cập nhật phần mềm Vsmart Live, Joy 2+, Joy 3

nguyenmuoi

Lớp lá
Thành viên
Bạn dùng trình quản lý file (Tệp hoặc File manager+) copy file nhạc vào thư mục Ringtones. Sau đó vào cài nhạc chuông sẽ có tên bản nhạc trong danh sách chọn nhạc luôn
và mình đã phải gỡ webview android system xuống thì mới cài được nhạc :))) chắc đây là lần cuối dùng vsmart, lỗi pin, loa, camera, giờ đến cái này, có ai dùng máy mà phải hard reset đến 4 lần chưa nhỉ, đki bảo hành ở trung tâm thì ko thấy phản hồi nào, đúng là chỉ được cái mẽ quảng cáo :)))

endeco

Lớp mầm
Thành viên
Xin chào các bạn!
Tôi đang cố gắng cập nhật joy 2+ (AOSP, Vsmart/V420A_rus/V420A
9/PKQ1.190601.001/V420A_RUS_U_M3_201015), tôi gặp lỗi:
E3003: Can't install this package (Fri Oct 9 14:51:09 +07 2020) over newer build.
Do sự khác biệt về ngày xây dựng. Tôi có thể giải quyết vấn đề này bằng cách nào đó?
Tôi xin lỗi, tôi đã cố gắng viết bằng tiếng Việt. ?

HappyQ

Lớp lá
Thành viên
và mình đã phải gỡ webview android system xuống thì mới cài được nhạc :))) chắc đây là lần cuối dùng vsmart, lỗi pin, loa, camera, giờ đến cái này, có ai dùng máy mà phải hard reset đến 4 lần chưa nhỉ, đki bảo hành ở trung tâm thì ko thấy phản hồi nào, đúng là chỉ được cái mẽ quảng cáo :)))
Chép file nhạc chuông mình muốn đặt vào thư mục Ringtones thì tự nó hiện ra trong list chọn nhạc chuông thôi.
Nhớ để file định dạng mp3 nha. Nhũng định dạng khác như: wma, acc, mov, flac mình chưa thử nên ko biết.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB