• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [20/03/2021] Bản cập nhật phần mềm Vsmart Live (030374872)

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ad ơi cho em hỏi là Live 4 hiện giờ đã lên đc Vos4. 0 chưa ạ? Em vào cập nhật phần mềm mà mấy tháng nay chẳng đc cập nhật gì cả? Vẫn là bản ngày 1 tháng 1 năm 2021
Chưa có đâu. Vos 4.0 đang bản beta à ( chỉ những bạn đăng kí dùng thử nghiệm mới có)

draconia

Lớp mầm
Thành viên
Chưa có đâu. Vos 4.0 đang bản beta à ( chỉ những bạn đăng kí dùng thử nghiệm mới có)
Vâng bác. Thế cái bản ngày 20/3 như tút này của bác @MiHoNguyen thì là bản V4.0 ạ? Tóm lại là giờ em ko cần phải làm gì và chờ đợi hệ thống phát hành bản mới rồi tự đẩy vào máy mình phải ko bác?

TEped

Lớp mầm
Thành viên
Ai có ROM Vsmart Live bản của Nga không cho mình xin với ạ. Hay biết rom GSI nào full chức năng: có vân, có volTE không lỗi chỉ em với ạ
Live ngừng hỗ trợ rồi, đến chán. mua còn chưa đầy năm

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vâng bác. Thế cái bản ngày 20/3 như tút này của bác @MiHoNguyen thì là bản V4.0 ạ? Tóm lại là giờ em ko cần phải làm gì và chờ đợi hệ thống phát hành bản mới rồi tự đẩy vào máy mình phải ko bác?
Đúng rồi chờ thôi. Bản bạn đang thắc mắc Live và Live 4 là 2 bản khác nhau mà. Live cập nhật mới nhất tháng 3. Live 4 thì mới nhất tháng 1.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ad ơi cho em hỏi là Live 4 hiện giờ đã lên đc Vos4. 0 chưa ạ? Em vào cập nhật phần mềm mà mấy tháng nay chẳng đc cập nhật gì cả? Vẫn là bản ngày 1 tháng 1 năm 2021
Theo thông tin của Vsmart thì dự kiến vào ngày 10/5 Live 4 sẽ lên VOS4 chính thức. Bạn chờ thêm ít ngày nữa nhé.

hungbee

Lớp mầm
Thành viên
Xem đính kèm 3373

Thông báo cập nhật phần mềm cho Vsmart Live:

Nội dung cập nhật:
• Nâng cao trải nghiệm người dùng
• Nâng cao tính ổn định phần mềm
• Cập nhật vá bảo mật tháng 03/2021

Hướng dẫn cập nhật:
Vào Cài đặt > Cập nhật phần mềm > Kiểm tra bản cập nhật > Cập nhật

Link OTA Patch

Link OTA Full : https://android.googleapis.com/packages/ota-api/package/d1fce1f6abc79615cd7421a3330a389d3766ba31.zip
Bản này dùng ổn k ad s mik nghe mn bảo nhiều lỗi phát sinh sau khi update nhỉ?

Kidsu

Lớp mầm
Thành viên
Xem đính kèm 3373

Thông báo cập nhật phần mềm cho Vsmart Live:

Nội dung cập nhật:
• Nâng cao trải nghiệm người dùng
• Nâng cao tính ổn định phần mềm
• Cập nhật vá bảo mật tháng 03/2021

Hướng dẫn cập nhật:
Vào Cài đặt > Cập nhật phần mềm > Kiểm tra bản cập nhật > Cập nhật

Link OTA Patch

Link OTA Full : https://android.googleapis.com/packages/ota-api/package/d1fce1f6abc79615cd7421a3330a389d3766ba31.zip
Em lấy bản OTA Full Flash Tool được không ạ?

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB