• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [18/08/2020] Vsmart Active 3 chính thức được cập nhật VOS 3.0

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên

Như vậy sau bao ngày chờ đợi anh đàn em của mình cập nhật VOS 3.0 thì người đàn anh Vsmart Active 3 cuối cùng cũng đã được Vsmart cập nhật lên VOS 3.0.Ngay bây giờ anh em nào đang sử dụng Active 3 thì vào phần Cài đặt > Cập nhật phần mềm để kiểm tra nâng cấp ngay nhé.

Sau một thời gian nghiên cứu và lắng nghe ý kiến người dùng, Vsmart chính thức ra mắt bản cập nhật mới nhất VOS 3.0 cho Active 3 với những tính năng không thể bỏ lỡ:

• Trải nghiệm mới lạ với hệ thống giao diện và hiệu ứng chuyển cảnh cực mượt.
  • Các ứng dụng bảo mật độc quyền (Không gian riêng tư, Trộn mã PIN, Chống gián điệp, Đọc an toàn, Hiển thị riêng tư, App Locker).
  • Cập nhật trong tích tắc những thông tin cần thiết như thời tiết, chất lượng không khí, lịch âm được tích hợp trong tiện ích Vsmart Info.
  • Lỗi chính tả không còn là nỗi lo với tính năng AI thông minh dự đoán từ, sửa lỗi nhập sai trên bàn phím Vboard.
  • Khẳng định cá tính riêng với cửa hàng Vsmart Chủ đề phong phú.
Sau khi cập nhật lên anh em thấy thiếu phần mềm nào trên VOS 3.0 thì bấm vào link dưới đây để tìm và tải nhé, đôi khi 1 số app sẽ bị mất phải cài lại:
Anh em Active 3 sau khi nâng cấp lên thấy có gì thay đổi hay bị lỗi nhớ để lại bình luận bên dưới đây nhé...nào lên VOS3.0 thôi anh em :)

Full OTA : https://android.googleapis.com/pack.../c796394d33a560ce343bca50bb69ff6c1abb4ac8.zip

Xem thêm:

Sửa lần cuối:

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cuối cùng thì cũng ra mắt, anh em lên xong có lỗi gì hay thấy có gì hay nhớ để lại comment bên dưới để mọi người cùng thảo luận nhé :*

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Hy vọng fix được cái sóng sánh, chứ nhiều người phàn nàn là không liên lạc được quá, trong khi máy lúc nào cũng bật.

VtungStudio

Lớp mầm
Thành viên
các bác cho e hỏi là cái chế độ alway on display, cái đồng hồ mấy phút thì nó dịch đi chỗ khác nhỉ ? e đợi 3 phút mà nó vẫn đứng 1 chỗ, nó mà đứng luôn đấy hỏng màn mất :))

MinhHuy

Lớp mầm
Thành viên
cho em hỏi là em không thấy mở khóa bằng khuôn mặt trên VOS 3.0 ở đâu vậy ạ ? Kiếm mãi không thấy ?

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Rồi sé có 1 số bạn than thở khi lên 3.0 cho coi sau bao ngày hóng bao ngày trong..lên cong rồi sẽ có người nói hối hận pla pla các kiểub?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Rồi sé có 1 số bạn than thở khi lên 3.0 cho coi sau bao ngày hóng bao ngày trong..lên cong rồi sẽ có người nói hối hận pla pla các kiểub?
Google cập nhật, ứng dụng chplay cập nhật... Thì sinh lỗi thôi. Samsung Note 10 lỗi đầy. Chừng nào nó bốc tách riêng biệt với nhau may đâu.... Có ai xài huawei bốc tách riêng như thế có lỗi không?

Quanganh

Lớp lá
Thành viên
Mình dùng đc 3h rồi và thấy tiếp tục có thiếu và lỗi. Thiếu mất chế độ hiển thị đồng hồ màn hình chờ khi nhấc máy mà chỉ hiện thị đc liên tục. Thay vào đó khi nhấc máy nên lại sáng màn như khi còn mở khoá khuôn mặt vậy. Rất bất tiện khi bỏ túi, cứ đi lại là sáng màn hình.

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình dùng đc 3h rồi và thấy tiếp tục có thiếu và lỗi. Thiếu mất chế độ hiển thị đồng hồ màn hình chờ khi nhấc máy mà chỉ hiện thị đc liên tục. Thay vào đó khi nhấc máy nên lại sáng màn như khi còn mở khoá khuôn mặt vậy. Rất bất tiện khi bỏ túi, cứ đi lại là sáng màn hình.
Bác thử bó túi sách rồi đi qua đi lại xem nó có sáng lên k? :|
Chứ tui test thì k có.

Quanganh

Lớp lá
Thành viên
Bác cứ cầm đt như bình thường, song quay đt lên trên như lúc mình mở khoá bằng khuôn mặt ý. Vậy là nó tự sáng, kể cả đã che cảm biến tiệm cận.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB