• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [18/08/2020] Vsmart Active 3 chính thức được cập nhật VOS 3.0

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Google cập nhật, ứng dụng chplay cập nhật... Thì sinh lỗi thôi. Samsung Note 10 lỗi đầy. Chừng nào nó bốc tách riêng biệt với nhau may đâu.... Có ai xài huawei bốc tách riêng như thế có lỗi không?
Mình thì mình thấy và cảm nhận 3.0 quá tuyệt trừ mỗi lỗi muôn đời là wifi ko ổn định lắm....mình thấy nhiều bạn đã than quá xá khi lên 3.0 mà trong cái group ngày nào cũng báo lỗi các kiểu cũng nói các bạn hiểu mà cứ vậy trả lời mãi mình quạo xù đầu luôn... Hầu như đa số dùng đt các bạn ấy ko tìm hiểu chút ít nào thì phải...cứ có cập nhật mới là ra lỗi tùm lum ???

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình thì mình thấy và cảm nhận 3.0 quá tuyệt trừ mỗi lỗi muôn đời là wifi ko ổn định lắm....mình thấy nhiều bạn đã than quá xá khi lên 3.0 mà trong cái group ngày nào cũng báo lỗi các kiểu cũng nói các bạn hiểu mà cứ vậy trả lời mãi mình quạo xù đầu luôn... Hầu như đa số dùng đt các bạn ấy ko tìm hiểu chút ít nào thì phải...cứ có cập nhật mới là ra lỗi tùm lum ???
Ngạo gì đâu bạn ơi. Mình mua xài thì có lỗi cứ hỏi thôi. Cứ trao đổi sửa được thì tốt. Không được thì cũng có bạn khác sửa được hỗ trợ nhau sửa lỗi. Giao lưu mà.

SakuraKinomoto

Lớp lá
Thành viên
Mk chs wifi ma cach khoang 5 m ma no tut thành 3 cục khi 2 cục khi 4 cục

vietbacqt

Lớp lá
Thành viên
Đã có thể sử dụng tính năng nhấn 2 lần màn hình để tắt mở màn hình, bỏ túi ko bị bấm lung tung nữa. Che tiệm cận lại thì chức năng này ko hoạt động. Rất tốt!

Anh_Ad

Lớp mầm
Thành viên
Cái chụp ảnh màn hình bằng cách vuốt 3 ngón khá ngu, lướt fb muốn chụp ảnh mà khi vuốt để chụp thì bài viết nó cũng trôi theo, khoản này Vsmart nên học hỏi mì xào

vietbacqt

Lớp lá
Thành viên
Đã có thể sử dụng tính năng nhấn 2 lần màn hình để tắt mở màn hình, bỏ túi ko bị bấm lung tung nữa. Che tiệm cận lại thì chức năng này ko hoạt động. Rất tốt!
Cơ mà để trong túi quần 1 hồi xong thì lại ko nhấn 2 lần để mở màn hình đc nữa.

vietbacqt

Lớp lá
Thành viên
Oh. Tính năng này thì bản 2.5 cũng có rồi mà. Cứ tưởng bấm đc 2 cái vào màn hình tùy chỗ.
Có nhưng ko thể sử dụng vì bỏ vào túi quần đụng cái là nó tưởng nhấn 2 lần nên sáng màn hình lên và bị bấm bậy bạ gọi khẩn cấp bác ạ. Giờ đã fix đc lỗi này nên dùng ok.

Quanganh

Lớp lá
Thành viên
Có nhưng ko thể sử dụng vì bỏ vào túi quần đụng cái là nó tưởng nhấn 2 lần nên sáng màn hình lên và bị bấm bậy bạ gọi khẩn cấp bác ạ. Giờ đã fix đc lỗi này nên dùng ok.
Oh có lẽ đúng rồi, từ hôm qua đến hn chưa thấy bị bấm gọi khẩn cấp phát nào.