• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [18/08/2020] Vsmart Active 3 chính thức được cập nhật VOS 3.0

Truonghoan

Lớp lá
Thành viên
Lên V3.0 cái nút home navigationbar thanh ngang trắng mất tiêu rồi :(
Cá nhân mình lại thích cái thanh trắng đậm hơn là nút home mới.
Dev vin có thể để tùy chỉnh giao diện nút home không nhỉ ?
Người kêu thanh ngang trắng nhìn ngứa mắt,kẻ kêu thích thanh ngang trắng.thật đúng là ông nội của chú vượng sống dậy cũng ko biết chiều kiểu gì cho vừa lòng các hạ ??????

trantruong

Lớp lá
Thành viên
Người kêu thanh ngang trắng nhìn ngứa mắt,kẻ kêu thích thanh ngang trắng.thật đúng là ông nội của chú vượng sống dậy cũng ko biết chiều kiểu gì cho vừa lòng các hạ ??????
tôi thấy ngứa mắt thật, nên tắt cmnl :))) may mà vẫn thiết kế nút tắt

Hk2211

Lớp lá
Thành viên
Bữa giờ Vsmart đang chạy đua mấy con máy mới ra. Live, Joy 3 cả 2 tháng nay còn chưa có nên Active 3 chắc còn lâu ah.
Thế thì chỉ có xách dép cho apple, Google vs Xiaomi về khoản chăm sóc phần mềm

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình ước ,cập nhật phần mềm cho loa active 3 nghe to hơn nữa
Sài ứng dụng bên thứ 3 thôi, nhưng dùng ít chứ công suất loa active 3 khá thấp, dùng nhiều cháy mất ấy

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Máy còn bảo hành, xài bên thứ 3 mạo hiểm _ cháy loa mất tiền bạn ơi
Mình dùng đây, nhưng ngày xem chắc 30p thôi, đa số khi bật lên để dùng loa bluetooth nghe nhạc thôi, tui đang dùng thì cũng chú ý tới nhiệt độ lắm nên cũng khá yên tâm

nguyenhienahihi

Lớp mầm
Thành viên
Mìh rất bức xúc bởi vì rõ ràg mình đã cài báo thức để ság nay đi học rồi nhưg đến giờ nó k báo làm mìh đi học muộn k hiểu tại sao nhiều lúc máy lại đơ như thế này

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mìh rất bức xúc bởi vì rõ ràg mình đã cài báo thức để ság nay đi học rồi nhưg đến giờ nó k báo làm mìh đi học muộn k hiểu tại sao nhiều lúc máy lại đơ như thế này
Xài báo thức google đi bạn. Test thử luôn. Tức vô chplay gõ đồng hồ google. Cài.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Do bạn tắt thông báo của app đồng hồ thôi, vô mở lên mới báo chứ, tui từng bị rồi nên biết, do bản thân bạn tự tạo rắc rối cho mình thôi

chubecode

Lớp mầm
Thành viên
Thì mình bảo thêm option cho em nó là được mà, chiều được tất cả mọi người. Sao phải căng nhờ ;)

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB