• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [18/08/2020] Vsmart Active 3 chính thức được cập nhật VOS 3.0

Hieubin

Lớp mầm
Thành viên
Đợi mãi active 3 lên vos 3.0 để fix lỗi sóng sánh wifi dldđ vậy mà còn yếu hơn lúc chưa lên, trước wifi = 1/2 máy khác giờ = 2/3. mong vsmart fix lỗi sớm chứ từ lúc mua tới giờ dùng chán quá rồi

Sửa lần cuối:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đợi mãi active 3 lên vos 3.0 để fix lỗi sóng sánh wifi dldđ vậy mà còn yếu hơn lúc chưa lên, trước wifi = 1/2 máy khác giờ = 1/3. mong vsmart fix lỗi sớm chứ từ lúc mua tới giờ dùng chán quá rồi
cài đặt/hệ thống/tùy chọn đặt lại/khôi phục wifi, di động, Bluetooth như ban đầu. Khởi động lại điện thoại.
Sử dụng cách này khắc phục chưa bạn?

Hieubin

Lớp mầm
Thành viên
cài đặt/hệ thống/tùy chọn đặt lại/khôi phục wifi, di động, Bluetooth như ban đầu. Khởi động lại điện thoại.
Sử dụng cách này khắc phục chưa bạn?
Cảm ơn ad sóng wifi thì cải thiện được nhưng sóng điện thoại nó vẫn vậy

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Dùng *#*#4636#*#* phone 1 và phone 2: mục mạng ưu tiên chọn LTE only chưa? Nếu chọn/ Bấm : ping thử luôn.

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Mình quan tâm vsmart info. Máy active 3 của mình ko tìm ra được vị tí _ địa điểm mình sử dụng máy, nên thông tin thời tiết hiện thị 1 địa chỉ khác. Mình vào nhập địa chỉ tp,tỉnh cụ thể cũng ko tìm ra được ! Mong các ace chỉ giúp

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Thanks bạn.Sim mình 4g ,khởi động lại cũng ko được. Mình nhấn vào ( vị trí điện thoại của bạn) tìm ko được. Nhập địa chỉ cụ thể cũng ko được. Nhưng ứng dụng thời tiết của google thì hiện địa chỉ chính xác luôn.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình quan tâm vsmart info. Máy active 3 của mình ko tìm ra được vị tí _ địa điểm mình sử dụng máy, nên thông tin thời tiết hiện thị 1 địa chỉ khác. Mình vào nhập địa chỉ tp,tỉnh cụ thể cũng ko tìm ra được ! Mong các ace chỉ giúp
Vsmart info lấy thông tin thời tiết của AccuWeather và nó hiện vị trí của nơi mà nó có thông tin ở gần bạn nhất chứ ko phải là hiện vị trí chính xác hiện tại của bạn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thanks bạn.Sim mình 4g ,khởi động lại cũng ko được. Mình nhấn vào ( vị trí điện thoại của bạn) tìm ko được. Nhập địa chỉ cụ thể cũng ko được. Nhưng ứng dụng thời tiết của google thì hiện địa chỉ chính xác luôn.
Hihi... Mình chỉ bạn kia mà bạn làm theo luôn hả? Lỗi khác nhau mà.

TranHoang

Lớp mầm
Thành viên
Máy mình trong nhà sóng chỉ còn 2 vạch nhưng speedtest tốc độ vẫn OK

TranHoang

Lớp mầm
Thành viên
Hihi. Tốc độ 4G Mobifone của bạn là như thế. Còn đây là tốc độ 4G Viettel trên con Live của mình nè
Khoe tốc độ 4G mà làm gì? Mình chỉ muốn nói là tuy sóng chỉ có 2 vạch nhưng kết nối vẫn đảm bảo vì nhiều người nói active 3 sóng yếu

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB