• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [15/05/2020] Bản cập nhật phần mềm trên Vsmart Active 3

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đúng rồi bạn trước mình dùng con active 1 thì dùng ngay đc sóng wifi để phát sóng wifi,cứ nghĩ con active 3 cũng như thế nên bán đi mua active 3,ai ngờ nó k đc như mong muốn,cứ bật điểm phát sóng lên là nó tắt luôn wifi chuyển qua 3,4g để phát,giờ thấy tiếc con active 1 quá,k biết nó làm như thế hay máy mình nó lỗi nhỉ,ae cho ý kiến
Chắc do máy bảo mật hơn. Thử tháo sim ra nó chuyển qua cái gì. Sử dụng được không

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đúng rồi bạn trước mình dùng con active 1 thì dùng ngay đc sóng wifi để phát sóng wifi,cứ nghĩ con active 3 cũng như thế nên bán đi mua active 3,ai ngờ nó k đc như mong muốn,cứ bật điểm phát sóng lên là nó tắt luôn wifi chuyển qua 3,4g để phát,giờ thấy tiếc con active 1 quá,k biết nó làm như thế hay máy mình nó lỗi nhỉ,ae cho ý kiến
Ko biết Active 3 khác thế nào. Còn mình sài con Live thì giống với Active 1 của bạn.

chuabietcntt

Lớp lá
Thành viên
Sau một thời gian mò mẫm thì đã biết thằng bật chức năng vị trí là mạng 4g.
Mạng di động->Nâng cao->tắt Chế độ 4g LTE tăng cường.
Cập nhật xong pin active 3 trâu hơn ae ơi. Trước kia on screen 6h giờ chắc được 7->8 h.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cập nhật xong pin active 3 trâu hơn ae ơi. Trước kia on screen 6h giờ chắc được 7->8 h.
Có mấy cái sim viettel mà ko cái nào đăng ký được VoLTE để thử

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cái Chế độ 4g LTE là VoLTE của viettel à bạn?
Mình chả biết nó để làm gì
Tham khảo thêm ở đây

Truonghoan

Lớp lá
Thành viên
Trâu hơn k ,nếu 7- 8 tiếng thì vẫn như cũ mà,có gì khác lạ nữa k,hóng ae cập nhập thòi ra nhiều lỗi để biết k cập nhập???????

chuabietcntt

Lớp lá
Thành viên
Tham khảo thêm ở đây
Làm theo đăng ký thành công. Vào my vịt teo thấy đã kích hoạt mà cột sóng ko thấy thay đổi gì. Thank you

Binh

Lớp mầm
Thành viên
Cập nhật xong nó hiện dòng chữ pin quá yếu hoặc ở chế độ tiết kiệm pin là sao vậy ạ trong khi điênk thoại em còn 38%

Binh

Lớp mầm
Thành viên
Cho hỏi ạ điện thoại còn 38% cập nhật xong nó bảo pin yếu hoặc bật chế độ tiết kiệm pin xong em vào kiểm tra phần mềm thì nó chưa cập nhật là sao z ạ ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cho hỏi ạ điện thoại còn 38% cập nhật xong nó bảo pin yếu hoặc bật chế độ tiết kiệm pin xong em vào kiểm tra phần mềm thì nó chưa cập nhật là sao z ạ ?
Dòng máy của bạn? và chụp lại chổ cập nhật xem nhé.

Binh

Lớp mầm
Thành viên

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB