• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [01/06/2020] VOS 3.0 Beta lần 5 trên Vsmart Live

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đăng ký ntn.cho mình cách cài thủ công nhé
Hết hạn đăng kí rồi.
Bạn muốn cài thì download OTA 3.0 live cài nha.

aramisve99

Lớp mầm
Thành viên
Bác nào lưu cho em xin link bản update này với. Thanks các bác.

Ducaticorse

Lớp mầm
Thành viên
Em đang ở VOS 3.0 beta 4 lên theo cách thủ công. Cơ mà giờ tắt máy, bấm giữ nguồn + giảm âm lượng không vào được recovery mode, như này là như nào các bác nhỉ ?
Biết là bác lên đc r cơ mình vẫn muốn nói là Vsmart đã đổi sang dùng phím tăng âm lượng thay vì giảm âm lượng nha bác

VINH1452

Lớp mầm
Thành viên
phiển bản mới quan trọng là ổn định hiệu năng cao, chứ bản mới mà lỗi hơn bản củ thì potay

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Đợt trc nghe đồn giữa tháng 4 có 3.0 rồi tới tháng 5 đồn giữa tháng 5 h tới tháng 6 k.bt sao đây

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Ứng dụng Chăm sóc thiết bị của Vsmart chỉ là ứng dụng "rởm" bà con ạ! Mình chạy dọn dẹp bộ nhớ, tối ưu hoá xong, chạy lại vẫn báo kết quả như cũ. Chạy đến 10 lần liên tục vẫn vậy. Mình dùng Live, chả có tác dụng gì.

Trả lời

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Thông báo với anh em là bản này đã pass được chứng chỉ google protect, dự là 3.0 official / stable sẽ ra mắt sớm

Đính kèm

79.5 KB · Lượt xem: 273

kenvil

Lớp mầm
Thành viên
có cách nào hủy tham gia test vos 3.0 ko các b? máy mình trc có lên 3.0, sau để người khác dùng nên cài về 2.5 rồi mà giờ máy báo update hoài ah

haohoangff

Lớp mầm
Thành viên
?cho em hỏi là làm cách nào để cài bản vos 3.0 beta 5 này vậy a. e xài vsm live có PC nhưng không biết làm sao a.

tamhai

Lớp mầm
Thành viên
Nhanh nhanh đi ad ơi.Google ra Android 11 rồi kìa

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB