• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [01/06/2020] VOS 3.0 Beta lần 5 trên Vsmart Live

juha8x

Lớp lá
Thành viên
Bản này ko đc phân phối qua kênh beta đúng ko ad? Thấy thành viên đk chỉ nhận đc bản cuối beta lần cuối là beta 4

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Bản này ko đc phân phối qua kênh beta đúng ko ad? Thấy thành viên đk chỉ nhận đc bản cuối beta lần cuối là beta 4
Đọc bài đăng chưa bạn? Mình đã nói rõ là bên đăng ký k nhận được mà

juha8x

Lớp lá
Thành viên
Đọc bài đăng chưa bạn? Mình đã nói rõ là bên đăng ký k nhận được mà
đúng là hiểu nhầm đoạn cuối, đọc lại ra ko công khai cho những người ko đk mới chết. Xin lỗi mod vì sự cố.
- Bản này thấy phần tìm kiếm trong danh bạ khi được khi không, cái tính năng cũ trong danh bạ (không phải lỗi mà nhiều người bảo lỗi) đó là tìm kiếm 1 ai đó, bấm chọn là gọi luôn đỡ mất mấy thao tác (nhấn chọn avatar thì mới di sâu vào chỉnh sửa và các tùy chọn khác), còn bình thường chỉ lướt lên xuống tìm danh bạ ai đó mà ko dùng tính năng search thì có thể chọn avata/tên danh bạ để vào sâu chỉnh sửa/tùy chọn khác..
- Mất tính năng Vmess cho cuộc gọi và sms.

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Nhanh nhanh đi ad ơi.Google ra Android 11 rồi kìa
Vội gì cụ! Hóng mãi giờ mất kiên nhẫn rồi. Mà càng update mới càng sinh lỗi thì phải. Có cụ dùng beta đời chót đang tìm cách quay về 2.5 kia kìa??? .

zzhydra

Lớp mầm
Thành viên
Xài con live này ức chế vụ phần mềm ngu thôi. Quá nhiều thứ nhảm nhí riết mình ko thèm quan tâm luôn. Dc 1 cái là lâu lâu nó mất chuông điện thoại thế là có cuộc gọi nhỡ.

rongphuongnam

Lớp mầm
Thành viên
Xài con live này ức chế vụ phần mềm ngu thôi. Quá nhiều thứ nhảm nhí riết mình ko thèm quan tâm luôn. Dc 1 cái là lâu lâu nó mất chuông điện thoại thế là có cuộc gọi nhỡ.
Khi bạn dùng bài hát ngoài có dấu tiếng Việt hoặc kí tự đặc biệt sẽ bị lỗi

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
E có con active 1 đây, nguyên bản k vọc vạch, có update là lên. Lỗi nhạc chuông gọi đến lúc thì tiếng bé xíu, lúc thì không có tiếng, vào cài đặt âm thanh thì lại to bình thường, nhạc chuông Aquaris mặc định luôn,chán kinh

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình sài con Live 2 sim là 2 bài nhạc chuông mp3 và còn cài chuông riêng cho mấy số thân quen khác nữa tất cả đều là mp3 có tiếng Việt nhưng chưa bị mất chuông bao giờ.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bác cho e hỏi máy e live vỡ màn hình ngoài, cảm ứng bình thường nếu thay thì bao nhiêu ạ? Thanks bác
Hình như thay bên ngoài mới ép kính thôi. Vsmart thay cả bộ 1,8triệu. Ép kính dễ bị lỗi cảm ứng, khả năng chảy mực nữa chứ...
epkinhgiarethuduc.com
Có bài viết này nè

Sửa lần cuối:

zzhydra

Lớp mầm
Thành viên
Mình dùng là nhạc chuông mặc định của nó đấy. Mà thôi ngoài mấy lỗi nhỏ gây khó chịu xí thì dùng cũng khá ổn. Hy vọng cập nhật sau này khá hơn.

Haokhiviet

Lớp mầm
Thành viên
tưởng trong tháng 5 là có bản official để dùng trải nghiệm sang tháng 7 con lux ra.. chờ lâu quá bán cụ ròi.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB