• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Xin cách cài đặt multiple user trên vos 3.0

Quyentran

Lớp mầm
Thành viên
Mình muốn mở chế độ multiple user trên Vos 3.0, có ai biết không chỉ với ạ? Xin cảm ơn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình muốn mở chế độ multiple user trên Vos 3.0, có ai biết không chỉ với ạ? Xin cảm ơn
Đó là dịch vụ gì nhỉ? Vsmart có ứng dụng kép. Multiple user chưa nghe. Giống máy tính 2 user trên 1 máy không bạn?

Quyentran

Lớp mầm
Thành viên
Đó là dịch vụ gì nhỉ? Vsmart có ứng dụng kép. Multiple user chưa nghe. Giống máy tính 2 user trên 1 máy không bạn?
Đúng rồi đó bạn, mình muốn mở chế độ khách để bảo mật mấy ứng dụng quan trọng và giám sát trẻ nhỏ ở một số ứng dụng

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Đúng rồi đó bạn, mình muốn mở chế độ khách để bảo mật mấy ứng dụng quan trọng và giám sát trẻ nhỏ ở một số ứng dụng
Bạn có thể sử dụng chế độ an toàn này nè.

Quyentran

Lớp mầm
Thành viên
Bạn có thể sử dụng chế độ an toàn này nè.
Cảm ơn bạn, ý mình muốn là chế độ khách giống trên máy tính, các dòng điện thoại khác đều có, chỉ Vos mình tìm không ra, trên xiaomi có Second space đó. Con mình hiếu động nên mình dùng để cho hiện thị một số ứng dụng cho nó nghịch thôi, không gọi hay nhắn tin được.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cảm ơn bạn, ý mình muốn là chế độ khách giống trên máy tính, các dòng điện thoại khác đều có, chỉ Vos mình tìm không ra, trên xiaomi có Second space đó. Con mình hiếu động nên mình dùng để cho hiện thị một số ứng dụng cho nó nghịch thôi, không gọi hay nhắn tin được.
Như vậy chỉ còn 1 tính năng cuối vos 3.0 có là Ẩn ứng dụng, các ứng dụng ẩn sẽ năm ở 1 mục khác...xem tính năng thứ 17

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xài đở dịch vụ google Family quản lý con nhỏ cũng được mà...

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB