• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Xin App Đài FM cho VOS 4.0

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bác nào còn dùng VOS 3.0 cho em xin file .APK của app Đài FM với. Trên Cửa hàng Play toàn app chứa quảng cáo với dùng bằng Wi-Fi thôi ạ.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bác VOS 4 trích hộ e cái file apk của vscreenshot với
Chạy lỗi ko được đâu. 1 là lỗi sự cố phân tích file. 2 là lỗi không tương thích. Mình đã dùng ImgExtractor bung file system.img lấy APK chạy... Chỉ một vài ứng dụng chạy được còn lại đều lỗi.

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Chạy lỗi ko được đâu. 1 là lỗi sự cố phân tích file. 2 là lỗi không tương thích. Mình đã dùng ImgExtractor bung file system.img lấy APK chạy... Chỉ một vài ứng dụng chạy được còn lại đều lỗi.
System.img là file gì vậy bác?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
System.img là file gì vậy bác?
Là file tổng hợp ứng dụng trong hệ điều hành.
Đây là cách để bung ra để vọc theo link

AnnVux

Lớp lá
Thành viên
v moi' can` cac bac cao nhan port lai vos 3 do bac :v

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
v moi' can` cac bac cao nhan port lai vos 3 do bac :v
Link rom update đa số bạn @Thinhx2 đã share link. Download về và bung ra vọc theo link thôi. Còn việc port để tương thích máy phải root mới xài được. Còn những máy hệ điều hành bình thường thì chịu. #### Có cài được cũng ứng dụng tiếp tục dừng.####

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thấy file zip, mở ra thấy giống backup của Titanium,
Bung từ system.img. thấy có bạn cần: gõ tên tìm kiếm thì ra 3 file và nén lại gửi lên thôi. Cũng chưa xài titanium hay file manager trên chplay. Vì mình hay vọc system.img nhiều dòng để lâý hình và animation.zip.

Ecoli

Lớp lá
Thành viên
Bung từ system.img. thấy có bạn cần: gõ tên tìm kiếm thì ra 3 file và nén lại gửi lên thôi. Cũng chưa xài titanium hay file manager trên chplay. Vì mình hay vọc system.img nhiều dòng để lâý hình và animation.zip.
mình tiec cái fmradio của VOS 3, vì nó bắt được FM trực tiếp. File của bạn cài xong vẫn bị forced close

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cũng đã nói bình luận #6 nhưng sao lỗi khó hiểu. Nhiều ứng dụng vẫn bị chứ không phải fmradio. Nhưng root máy lại cài chạy được. Để bung kiểm tra lại. Xoá link đã.
mình tiec cái fmradio của VOS 3, vì nó bắt được FM trực tiếp. File của bạn cài xong vẫn bị forced close

Ecoli

Lớp lá
Thành viên
Mình cũng đã nói bình luận #6 nhưng sao lỗi khó hiểu. Nhiều ứng dụng vẫn bị chứ không phải fmradio. Nhưng root máy lại cài chạy được. Để bung kiểm tra lại. Xoá link đã.
mình thì không rành về kỹ thuật nhưng mình hiểu không biết đúng không. Root rồi thì chép được cả 3 file đấy vào thư mục root nên chạy được, còn không root thì chỉ cài được apk như app bình thường dẫn đến bị lỗi. hihi.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
mình thì không rành về kỹ thuật nhưng mình hiểu không biết đúng không. Root rồi thì chép được cả 3 file đấy vào thư mục root nên chạy được, còn không root thì chỉ cài được apk như app bình thường dẫn đến bị lỗi. hihi.
Khi mình cài file sẽ tự động có đủ 3 file trong máy. Kiểm tra bản link này thử!

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB