• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Wifi sóng sánh Joy 3 rất kém

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Gần 2 tuần nay Joy 3 của mình mạng rất kém, wifi thì wifi nhà, full vạch nhưng chơi tất cả game online đều bị ping cao không chơi đc trong khi các thiết bị khác trong nhà vẫn xài wifi bth, đây là lỗi do máy hay do mạng ạ? Nếu là lỗi thì mình xin cách khắc phục. Joy 3 chơi PUBG bị loạn cảm ứng liên tục, nút nhảy lung tung cả lên , toàn tự ấn nút mà mình k hề động vào, loạn cảm ứng + tình trạng đứng hình ảnh ( xảy ra cùng 1 lúc) mong đc giải đáp và cách khắc phục

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Biết nói gì hơn bây giờ tình trạng wifi bạn nói là thật
Wifi thì bị nặng nhưng chuyển 4G dùng đỡ đỡ 1 chút, mình thấy Joy 3 của ngkhac có bị mấy đâu nên phản ánh ít, còn Joy 3 của mình hết lỗi này đến lỗi khác

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thử tắt chụp 3 ngón xem
Và đem ra trung tâm coi bộ phận thu phát sóng còn ổn k
Nếu ổn thì xem máy khác chơi có ping cao vậy k
Nếu k ping cao thì do phần mềm rồi

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Thử tắt chụp 3 ngón xem
Và đem ra trung tâm coi bộ phận thu phát sóng còn ổn k
Nếu ổn thì xem máy khác chơi có ping cao vậy k
Nếu k ping cao thì do phần mềm rồi
Mình tắt 3 ngón từ lúc lên VOS 3.0 rồi, các máy khác chơi game vẫn ổn vẫn bth

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên

Ping nó toàn như này chả làm j đc

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Mình cũng dùng Joy 3 và mình cũng thấy nó bắt Wifi rất chán...khi chơi game chỉ cần cầm nắm chặt là sẽ chập chờn ngay...bác chơi game nắm né cái ăngten thu sóng của nó ra mình cũng chẳng rõ nó nằm ở vị trí nào :(.
Nói chung đừng nắm chặt điện thoại quá chứ hiện tại đây là vấn đề chung của anh em joy 3.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình cũng dùng Joy 3 và mình cũng thấy nó bắt Wifi rất chán...khi chơi game chỉ cần cầm nắm chặt là sẽ chập chờn ngay...bác chơi game nắm né cái ăngten thu sóng của nó ra mình cũng chẳng rõ nó nằm ở vị trí nào :(.
Nói chung đừng nắm chặt điện thoại quá chứ hiện tại đây là vấn đề chung của anh em joy 3.
Ko biết khu vực nào nhưn mùnh thấy lấy tay che phần đầu của máy khi chơi game là xong. Lag bâm kinh khủng. Mà báo cáo lỗi wifi với họ toàn bảo mang đến ttbh miết nếu mà chịu đẹp đếm ttbh chắc cả dòng máy bị hết luôn sửa sao đây haizz

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB