• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi VSmart Live tự khởi động lại liên tục

HoaTrung

Lớp mầm
Thành viên
Chào các bác. Tình hình là em đang chơi game, thì tự nhiên điện thoại bị đơ. Sau đó em bấm nút nguồn thì nó khởi động lại tới màn hình khoá, em trượt lên nhập mật khẩu thì không được. Từ lúc đó nó cứ tự khởi động lại. Mong mọi người chỉ cách. Em dùng Vsmart live. Em xin cảm ơn!

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Giữ nút nguồn 10s cho nó bắt buộc tắt máy khởi động lại toàn bộ hệ thống xem

Abc

Lớp lá
Thành viên
cái này thì bạn thử reset máy xem mình lúc cũng bị vậy nhưng nó đơ khoảng 5 10 phút sau lại bình thường

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bé live1 của mình đang sạc đến 99% không hiểu sao lúc đó nghĩ gì vào chọn tắt nguồn sau đó ngủ luôn.

Bấm reset các kiểu không được.
Thường là khi ghim sạc sẽ có đèn gần cam sáng lên còn bây giờ ghim sạc không sáng đèn luôn.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bé live1 của mình đang sạc đến 99% không hiểu sao lúc đó nghĩ gì vào chọn tắt nguồn sau đó ngủ luôn.

Bấm reset các kiểu không được.
Thường là khi ghim sạc sẽ có đèn gần cam sáng lên còn bây giờ ghim sạc không sáng đèn luôn.
Thử bấm nguồn 30 giây chưa bạn?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thì bấm luôn 3 phím cùng lúc thử luôn. Sao xui thế, tắt nguồn thôi mà. Có khi nào lỏng chui pin với main không? Lỏng thì cắm sạc mở nguồn thử luôn.
Bấm hơn cả phút luôn vẫn như công chúa ngủ trong rừng.

Vừa đúng lúc hết hạn bảo hành là ngủ luôn haiza :eek:

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thì bấm luôn 3 phím cùng lúc thử luôn. Sao xui thế, tắt nguồn thôi mà. Có khi nào lỏng chui pin với main không? Lỏng thì cắm sạc mở nguồn thử luôn.
Bấm đủ kiểu đủ nút luôn rồi, không dám tháo em nó ra mất công banh xác thì khổ.

PHA

Lớp mầm
Thành viên
Chào các bác. Tình hình là em đang chơi game, thì tự nhiên điện thoại bị đơ. Sau đó em bấm nút nguồn thì nó khởi động lại tới màn hình khoá, em trượt lên nhập mật khẩu thì không được. Từ lúc đó nó cứ tự khởi động lại. Mong mọi người chỉ cách. Em dùng Vsmart live. Em xin cảm ơn!
Máy của tôi cũng bị như thế này. Chắc là máy hết bảo hành thì hỏng. Thảo nào Vin bỏ mảng điện thoại. Giờ làm thế nào bây giờ?

Abc

Lớp lá
Thành viên
Máy của tôi cũng bị như thế này. Chắc là máy hết bảo hành thì hỏng. Thảo nào Vin bỏ mảng điện thoại. Giờ làm thế nào bây giờ?
Máy bị đột tử đấy bạn ơi dòng này bị nhiều lắm

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB