• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Vsmart Live mất sóng sim 1 không hiển thị sim

Hoangle

Lớp mầm
Thành viên
Xin chào mọi người, không biết mọi người dùng Vsmart live có giống mình không? Điện thoại mình có lắp 2 sim thi thoảng mất sóng sim 1, khởi động lại máy thì bình thường nhưng 1 thời gian lại mất.

pabdigital

Lớp mầm
Thành viên
Mình cũng bị tình trạng liên tục này lúc mới mua, về sau thì tần số ít hơn, rồi h thì thỉnh thoảng mới bị! Mong Vin sửa lỗi này ở bản cập nhật tiếp theo!

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Mình cũng bị tình trạng liên tục này lúc mới mua, về sau thì tần số ít hơn, rồi h thì thỉnh thoảng mới bị! Mong Vin sửa lỗi này ở bản cập nhật tiếp theo!
Kiếm xem có lỗi nào, như ám vàng các thứ ko? Rồi qua Vin họ đổi cho. Giờ đang làm thương hiệu nên họ khá dễ tính.
Ps/ m ko bị bao giờ cả

Hoangle

Lớp mầm
Thành viên
Kiếm xem có lỗi nào, như ám vàng các thứ ko? Rồi qua Vin họ đổi cho. Giờ đang làm thương hiệu nên họ khá dễ tính.
Ps/ m ko bị bao giờ cả
Máy mình k ám vàng chỉ có lỗi ý thôi, nói chung là mong bản cập nhật tiếp sửa lỗi này chứ ngại đổi trả lắm. Với tầm tiền này dùng mây này là ok rồi

Hoangle

Lớp mầm
Thành viên
Ừ mong bản cập nhập tiếp theo, vos 3 cử chỉ tính năng thông minh hơn ?

phamduchai

Lớp mầm
Thành viên
Xin chào mọi người, không biết mọi người dùng Vsmart live có giống mình không? Điện thoại mình có lắp 2 sim thi thoảng mất sóng sim 1, khởi động lại máy thì bình thường nhưng 1 thời gian lại mất.
Có , tui cũng bị này

phamduchai

Lớp mầm
Thành viên
Có , nhưng em bị cả 2 sim và em dùng Bee 3

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB