• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsmart Live Bị Drop fps khi chơi LoL Wild Wift

Abc

Lớp lá
Thành viên
Không biết các ae trong group sử dụng Vsmart Live Có gặp tình trạng nóng máy drop fps khi chơi tốc chiến không.Có ai biết cách giải quyết tình trạng này k nhỉ,mình nghĩ do xung đột phần mềm.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Không biết các ae trong group sử dụng Vsmart Live Có gặp tình trạng nóng máy drop fps khi chơi tốc chiến không.Có ai biết cách giải quyết tình trạng này k nhỉ,mình nghĩ do xung đột phần mềm.
Chỉnh cấu hình có cao ko bạn, với liên minh tốc chiến mình nghĩ chưa tối ưu tốt vì còn mới ấy

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình chỉnh thấp hết bật mỗi 60 fps thôi bạn
Mình ko rành về phần này cho lắm, với ko chơi nên cũng ko rõ, nhưng cứ thử tắt nguồn cho máy nghĩ một lúc rồi mở lên chắc sẽ tạm thời ổn định chút đó, mình ko biết vụ lag này do đâu nhưng nếu mới khởi động lại mà vẫn lag thì hơi căng đấy

NiwaTori10x

Lớp mầm
Thành viên
Mình chỉnh thấp hết bật mỗi 60 fps thôi bạn
Chỉnh cấu hình xuống mức thấp nhất vẫn sẽ bị tình trạng nóng máy và drop fps như bth thui bạn vì hiện game chưa đc tối ưu hoá tốt, còn bên Riot đang gần như dồn hết công lực vào việc ổn định server để tránh tình trạng trc đó là server quá tải liên tục trong những ngày đầu ra mắt open beta

Huy123321

Lớp mầm
Thành viên
Mình chơi close beta trên bản cập nhật trước rất mượt nhưng từ khi cập nhật máy với open beta thì nó liên tục bị drop fps nhé.chắc do xung đột với chưa tối ưu tốt.đợi nhà phát triển thôi

Astolfo

Lớp mầm
Thành viên
tại vì game chưa được tối ưu hóa hết như con quái hút máu Genshin Impact ấy máy mạnh đến đâu vẫn bị drop fps

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB