• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsmart Live bất ngờ có hàng lại tại FPTShop

Như anh em đã biết thì điện thoại Vsmart live đã hết hàng cách đây hơn 1 tháng tại Việt Nam vì vậy khó mà có thể tìm mua được máy này ở bất kì đâu kể cả trên các trang thương mại điện tử mà chỉ còn máy cũ và nó nghe nói cũng đã ngưng sản xuất rồi.

Tuy nhiên 2 hôm nay FPTShop lại mở bán Vsmart live và hiện mình chỉ thấy FPTShop bán thôi cũng không rõ nguyên nhân vì sao, nhưng đoán là có thể hàng ở các nước Vsmart bán không hết nên đưa về.

Vì vậy anh em nào có nhu cầu mua Vsmart mới thì có thể ghé FptShop mua nhé giá bán hiện tại là:
  • 3.490.000 ₫ cho bản 4GB RAM
  • 3.790.000 ₫ cho bản 6GB RAM
Chúc anh em vui vẽ!

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Như anh em đã biết thì điện thoại Vsmart live đã hết hàng cách đây hơn 1 tháng tại Việt Nam vì vậy khó mà có thể tìm mua được máy này ở bất kì đâu kể cả trên các trang thương mại điện tử mà chỉ còn máy cũ và nó nghe nói cũng đã ngưng sản xuất rồi.

Tuy nhiên 2 hôm nay FPTShop lại mở bán Vsmart live và hiện mình chỉ thấy FPTShop bán thôi cũng không rõ nguyên nhân vì sao, nhưng đoán là có thể hàng ở các nước Vsmart bán không hết nên đưa về.

Vì vậy anh em nào có nhu cầu mua Vsmart mới thì có thể ghé FptShop mua nhé giá bán hiện tại là:
Chúc anh em vui vẽ!
Vsmart đã thông báo sản xuất lại 4 - 5 ngày

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trang duongde mới xem thì thông báo cách đây 3 tháng mới giữ. Vsmart live đã trở lại... Vui rồi. Du cầu còn này còn nhiều. Cảm ứng trong màn thích nhất.

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên

Chúc anh em vui vẽ!
Mình có đặt câu hỏi trên Fpt shop là đã dừng sx sao Fpt lại có hàng? có phải chính hãng không?
Một lúc sau câu hỏi bị xóa và không ai trả lời!!!!

Trananh237

Lớp mầm
Thành viên
Tiếc là fpt chỉ bán bản 4g, vừa tậu e nó đc 1 tuần, có 6g là cug mua ngay đấy

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB