• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Vsmart không gửi mã OTP

AnhPhuc

Lớp mầm
Thành viên
Aris của mình cũng đang chờ, reset máy bị khóa không mở được vì hệ thống không gửi otp

Vsmartfan01

Lớp mầm
Thành viên
mình có con joy 4 trước reset gửi về mà OTP vào email bình thường. Nhưng tối hôm qua với hôm nay mình reset nó lại ko gửi mã OTP về email mình được, mình có gọi lên tổng đài họ nói thử vào lúc khác thử xem :v .
Có ai giống vậy ko ạ
Ai giúp với t reset máy mà nó lại không gửi mã otp cho tôi

Coongtu

Lớp mầm
Thành viên
Đm không gửi mã OTP thì cũng phải thông báo hoặc phản hồi cho người dùng biết chứ, không thông báo gì hết thì người dùng biết chờ đến khi nào hả??

HoaiTam

Lớp mầm
Thành viên
Mình mới tìm dc 1 video chỉ cách unlock máy ko cần tk vsmart nè.Mình đã thử trên con Live và thành công rồi nhé ;),khỏi cần đợi bảo trì cho mất thời gian.Bọn vsmart làm ăn chán thật sự

Dang113

Lớp mầm
Thành viên
Mình mới tìm dc 1 video chỉ cách unlock máy ko cần tk vsmart nè.Mình đã thử trên con Live và thành công rồi nhé ;),khỏi cần đợi bảo trì cho mất thời gian.Bọn vsmart làm ăn chán thật sự
Cách này mình thử bên con live VOS3 cũng k đc, k có... Để vào youtube, mình vào phần bảo mật phía dưới chỗ capcha, chọn vào gg, tới bypass vô phần cài đặt bị lỗi, xem 1 số ng tải cái and với frd gì đó nhưng ấn tải cũng k đc, chán thật sự

Vsmartfan01

Lớp mầm
Thành viên
Mình dùng con joy 4 ý nó bảo mật cao quá làm y như vậy rồi mà reset lại rồi mà vẫn bắt nhập tài khoản chán thật sự

DaiDuong

Lớp mầm
Thành viên
Họ cũng bảo mình thế, nhưng từ hôm thứ 2 đến thứ 5 là được 4 ngày rồi không có thông báo gì hết, khó chịu lắm rồi?
Túi reset từ hôm t7 tuần tra đây.Hôm nào cũng gọi tổng đài mà họ cứ báo " tối hoặc sáng mai thử lại " đến bây h là gần 1 tuần r vẫn k đc

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB