• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp VSmart joy 3 có xuất màn hình qua USB type C được không?

themilkman

Lớp mầm
Thành viên
Như tiêu đề ạ, mình chưa có thiết bị chuyển type C sang HDMI nên hỏi trước, sợ mua tốn tiền ?
Nhân tiện cho mình hỏi luôn, một vài ứng dụng mình đang sử dụng, đôi lúc nhập văn bản thì nó bị đơ (kể cả trường hợp RAM trống cao, không bật tiết kiệm pin) nhưng chuyển đổi nhanh ứng dụng và vuốt thanh trạng thái đều bình thường, sau khi mình vuốt thanh trạng thái/về mh chính/đổi qua ưd khác rồi về lại thì tiếp tục nhập văn bản bình thường. Mình thử ứng dụng đó trên 2 máy có cấu hình tương đương thì không gặp phải vấn đề đó, thì có phải do con joy 3 ko ạ?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Như tiêu đề ạ, mình chưa có thiết bị chuyển type C sang HDMI nên hỏi trước, sợ mua tốn tiền ?
Nhân tiện cho mình hỏi luôn, một vài ứng dụng mình đang sử dụng, đôi lúc nhập văn bản thì nó bị đơ (kể cả trường hợp RAM trống cao, không bật tiết kiệm pin) nhưng chuyển đổi nhanh ứng dụng và vuốt thanh trạng thái đều bình thường, sau khi mình vuốt thanh trạng thái/về mh chính/đổi qua ưd khác rồi về lại thì tiếp tục nhập văn bản bình thường. Mình thử ứng dụng đó trên 2 máy có cấu hình tương đương thì không gặp phải vấn đề đó, thì có phải do con joy 3 ko ạ?
Do chíp già đó, tui active 3 lâu lâu gõ văn bản nó giật ghê lắm, ram trống luôn trên 3.5g ram đấy

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
VSmart joy 3 có xuất màn hình qua USB type C được không? xuất vào đâu bạn?
Mình nghĩ bạn nên mua con Joy 4 mà dùng, ráng thêm tí đi, joy 3 đánh giá chung có 1 số điểm yếu đặc biệt về sóng.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
VSmart joy 3 có xuất màn hình qua USB type C được không? xuất vào đâu bạn?
Mình nghĩ bạn nên mua con Joy 4 mà dùng, ráng thêm tí đi, joy 3 đánh giá chung có 1 số điểm yếu đặc biệt về sóng.
Bạn ấy hỏi suất lên tv đồ gì ấy, còn máy thì mua rồi, hỏi để biết mua cáp thôi ???

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Bạn ấy hỏi suất lên tv đồ gì ấy, còn máy thì mua rồi, hỏi để biết mua cáp thôi ???
Ồ mình hiểu nhầm ý, nếu truyền lên tivi thì nếu có Wifi thì chủ thớt truyền bằng tính năng truyền trên điện thoại cho nhanh :)
vao-cai-dat-ket-noi-truyen-tren-vsmart-jpg.245

Meyerfaar

Lớp mầm
Thành viên
mấy con tầm trung của Samsung và flagship nhiều hãng còn ko xuất được.chỉ có dòng flagship samsung từ S8 Note 8 về sau là hỗ trợ.trên wiki có nguyên list những máy có hỗ trợ xuất usb-c to hdmi.toàn flagship ko à.
joy 3 đã thử cục chuyển usb-c to VGA mà ko được.hdmi chắc càng ko.khỏi mua chi phí tiền

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Về bàn phím thì nếu bạn dùng phím của vsmart thì đúng là có hiện tượng đó nha

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ta dùng Laban Key a, đang trong quá trình viết truyện nên bức phá hơi kinh nên mới vài tháng đã nhiu chữ a
Về bàn phím thì nếu bạn dùng phím của vsmart thì đúng là có hiện tượng đó nha

Đính kèm

264 KB · Lượt xem: 156

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Ta dùng Laban Key a, đang trong quá trình viết truyện nên bức phá hơi kinh nên mới vài tháng đã nhiu chữ a
Thường thì mình dùng bàn phím gg khi chuyển qua vsmart thì dùng phím chính chủ tắt phím gg đi .thiết nghỉ vsmart tích hợp làm chi 2 ba bàn phím cho rối rấm thêm. Ko để người dùng tự tải về theo ý thích

Hieu99

Lớp mầm
Thành viên
Cho mình hỏi là: vsmart joy 4 có xuất được hình qua (USB Type-C sang HDMI) không ạ
Em đang tính mua về để lên tivi ấy ạ
Mong các anh chị trả lời ạ!

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB