• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Vsmart Joy 3 bị các lỗi này thì khắc phục như nào ạ?

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
1. Vsmart Joy3 của mình thỉnh thoảng bị tắt nguồn tự động ko rõ lí do
2. Độ phân giải của Joy3 có vẫn đề, các hình ảnh video trên các trang mạng xã hội nhìn bị mờ mà các máy khác nhìn vẫn rõ. Thậm chí là ảnh và video của máy chụp ra cũng bị mờ và nhìn ko rõ nét.
Cần được giải đáp

hoangnam

Moderator
Thành viên
Mình đang dùng Joy 3 thì ko bị hiện tượng trên.
1.Cái này bác kiểm tra lại hay bị nữa không đêm ra TTBH đi.
2.Bác lướt FB hình ảnh mờ hay sao, mờ sao chụp tấm ảnh post lên đây mình xem thử bác.

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
2.Bác lướt FB hình ảnh mờ hay sao, mờ sao chụp tấm ảnh post lên đây mình xem thử bác.

Mới đầu quay video vs chụp ảnh thì nhìn nét, nhưng về sau máy bị j ý ạ, bị mờ tất cả ản và vid trong máy và cả các trang mạng xã hội, hình nền động mình đang để ban đầu nhìn nét lắm nhưng rồi bị mờ luôn.

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên

Ảnh mình chụp ban đầu rất nét nhưng về sau thì bị mờ toàn bộ ảnh vs vid trong máy, lướt fb nhìn ảnh ngkhac cũng bị mờ

hoangnam

Moderator
Thành viên
Ảnh mình chụp ban đầu rất nét nhưng về sau thì bị mờ toàn bộ ảnh vs vid trong máy, lướt fb nhìn ảnh ngkhac cũng bị mờ
Mình thấy bình thương chứ mờ gì đâu ta, đứt cáp có khi bop băng thông thôi, như video chỉ xem được chất lượng 720 trở xuống do bị bóp băng thôi.

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Mình thấy bình thương chứ mờ gì đâu ta, đứt cáp có khi bop băng thông thôi, như video chỉ xem được chất lượng 720 trở xuống do bị bóp băng thôi.
Bóp băng tức là sao ạ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bóp băng tức là sao ạ?
Tương tự: Tức xuống hầm xe 3 hầm, trên xài 4G, hầm 1 xài 3G, hầm 2 xài 2G, hầm 3 mất sóng luôn. Hình ảnh xem 1920 - nó xuống còn 720 - nó xuống 480 luôn.
Bạn nên đem bảo hành hoặc chờ bản fix lỗi mới!

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Tương tự: Tức xuống hầm xe 3 hầm, trên xài 4G, hầm 1 xài 3G, hầm 2 xài 2G, hầm 3 mất sóng luôn. Hình ảnh xem 1920 - nó xuống còn 720 - nó xuống 480 luôn.
Bạn nên đem bảo hành hoặc chờ bản fix lỗi mới!
Mình ở phường Trung Hoà quận Cầu Giấy thì có TTBH nào gần nhất ko ạ. Xin địa chỉ gần nhất với ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình ở phường Trung Hoà quận Cầu Giấy thì có TTBH nào gần nhất ko ạ. Xin địa chỉ gần nhất với ạ