• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsmart chả làm gì thêm đẹp cho đời nổi nữa rồi

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Muốn 1 ngày tắt bao nhiêu 10 hay 20 hay là 1000
Bạn hỏi anh em mà bạn cáu gắc quá vậy. Bạn muốn rỏ ràng thì mang ra trung tâm bảo hành để giải quyết nhanh hmgojn lẹ nhất. Anh em ở đây chỉ cho bạn thêm cách thêm lời khuyên giúp bạn thôi chứ có làm gì khí khăn bạn đâu à

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Bạn hỏi anh em mà bạn cáu gắc quá vậy. Bạn muốn rỏ ràng thì mang ra trung tâm bảo hành để giải quyết nhanh hmgojn lẹ nhất. Anh em ở đây chỉ cho bạn thêm cách thêm lời khuyên giúp bạn thôi chứ có làm gì khí khăn bạn đâu à
Cái đơn giản ở đây do hệ điều hành vos3.0 chứ kh phải do máy bản 2.5 chơi chả bị cái gì qua 3.0 phế hẵng

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Mà ý t nói ở đây là phê bình vsmart chứ chả hỏi ai OK

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mà ý t nói ở đây là phê bình vsmart chứ chả hỏi ai OK
Ở đây vsmart sẽ ko thấy đâu bạn. Đây là page fan vsmart thôi cũng hi vọng họ đi ngang thấy bà8 viết của bạn mà có chỉnh sửa lại. Bạn nên chát teuwjc tiếp hoặc gọi cho họ là cách nhanh nhất nhé. Ở đây chỉ có anh em chia sẽ với nhau thôi

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Ở đây vsmart sẽ ko thấy đâu bạn. Đây là page fan vsmart thôi cũng hi vọng họ đi ngang thấy bà8 viết của bạn mà có chỉnh sửa lại. Bạn nên chát teuwjc tiếp hoặc gọi cho họ là cách nhanh nhất nhé. Ở đây chỉ có anh em chia sẽ với nhau thôi
T ib tới page luôn rồi tối ngày cứ đem ra bảo hành đi bạn mặc dù lỗi do vos 3.0 làm ăn hết muốn ib lần nữa

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
T ib tới page luôn rồi tối ngày cứ đem ra bảo hành đi bạn mặc dù lỗi do vos 3.0 làm ăn hết muốn ib lần nữa
Bạn phảii kiên quyết và làm cho ra lẽ cứ mạnh dạng nói ý mình bởi vì mình dùng máy mình rỏ nhất. Và cũng là quyền lợi của mình khi mua máy. Mình đã từng 1 lần ra tới tgdd xong ra tân ttbh kêu xác nhận lỗi và viết biên bản lỗi máy, mang về lại tgdd bắt nó đổi ngay máy mới nó phải đổi ngay ko còn phải giải thích gì cả.đó là mình ví dụ trường hộ của mình. Bạn cần phải làm vậy

dekhi99

Lớp lá
Thành viên
hối hận thì bán rồi mua cái khác mà dùng, đừng lên đây than vãn rồi trashtalk, rác hết cả cái diễn đàn. sao mấy ông qtv duyệt bài như thế này được vậy :((

dekhi99

Lớp lá
Thành viên
không lằng nhằng, gọn 1 câu thôi: bán máy. đừng có mang bực tức lên đây làm gì, hối hận thì gọi cho bên vsmart mà nói, chứ diễn đàn này toàn người dùng với nhau, chẳng ai giải quyết được đâu.

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
không lằng nhằng, gọn 1 câu thôi: bán máy. đừng có mang bực tức lên đây làm gì, hối hận thì gọi cho bên vsmart mà nói, chứ diễn đàn này toàn người dùng với nhau, chẳng ai giải quyết được đâu.
2 like cho bác

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Bạn phảii kiên quyết và làm cho ra lẽ cứ mạnh dạng nói ý mình bởi vì mình dùng máy mình rỏ nhất. Và cũng là quyền lợi của mình khi mua máy. Mình đã từng 1 lần ra tới tgdd xong ra tân ttbh kêu xác nhận lỗi và viết biên bản lỗi máy, mang về lại tgdd bắt nó đổi ngay máy mới nó phải đổi ngay ko còn phải giải thích gì cả.đó là mình ví dụ trường hộ của mình. Bạn cần phải làm vậy
Máy đầu t lấy lỗi đen màn đổi máy mới thì kh bị gì mới đây cập nhật lên vos 3.0 thì phát sinh lỗi thế thì chịu qua 1 tháng đổi máy mới r

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Tớ mượn cậu dô đây hóng à kh thích thì nhích ra OK ở đây kh rảnh típ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tớ mượn cậu dô đây hóng à kh thích thì nhích ra OK ở đây kh rảnh típ
Diễn đàn này không phù hợp với bạn, mình rất tiếc vì bạn không may mắn, nhưng cũng không nên lên đây gây war đâu bạn, nó không được gì mà còn tốn thời gian của nhau, hơn hết còn ảnh hưởng tiêu cực đến tâm lý nữa, hay vui vẻ mà sống nhé

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Diễn đàn này không phù hợp với bạn, mình rất tiếc vì bạn không may mắn, nhưng cũng không nên lên đây gây war đâu bạn, nó không được gì mà còn tốn thời gian của nhau, hơn hết còn ảnh hưởng tiêu cực đến tâm lý nữa, hay vui vẻ mà sống nhé
Bài viết cũng méo hợp với bạn bấm nút OK

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB