• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Vsmart ACTIVE1+1+ Có bị bỏ rơi lên VOS 3.0 không?

Nxuanhuu

Lớp lá
Thành viên
Tôi đã tham gia diễn đàn theo dõi đều đặn những bài viết của các fan Vsmart nhưng không thấy ai hoặc quá ít các bài hoặc cũng như thông tin bản cập nhật beta hay .......
Mọi người nghĩ sao?
Mong rằngVsmart không bị bỏ rơi như nhiều hãng đã làm.

hoangnam

Moderator
Thành viên
Quan trọng là active mấy bác, active 3 thì đương nhiên vẫn hỗ trợ dài dài.Còn active đời đầU là 1 và 1+ thì chắc bỏ rồi.
VOS 3.0 không hỗ trợ test beta thì cũng hiểu số phận của dòng máy này rồi, cạnh đó là joy 1 và joy 1+ nữa.
Để ý máy nào đang sử dụng VOS2.5 là sẽ lên được VOS3.0 còn lại là không lên được cũng đồng nghĩ ko hỗ trợ, cùng lắm lâu lâu có bản update fix lỗi.Dòng active 1 lâu lắm rồi chưa có bản update

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Tôi đã tham gia diễn đàn theo dõi đều đặn những bài viết của các fan Vsmart nhưng không thấy ai hoặc quá ít các bài hoặc cũng như thông tin bản cập nhật beta hay .......
Mọi người nghĩ sao?
Active 3 chắc chắn được lên
Còn active 1 và 1+ không được lên 3.0 nhé bác. Có chăng sẽ là update lần cuối fix lỗi màn cảm ứng thôi. Con joy 1+ là con dòng 1 được update gần đây nhất, cũng 2 tháng rồi.

Sửa lần cuối:

Nxuanhuu

Lớp lá
Thành viên
Không được lên 3.0 nhé bác. Có chăng sẽ là update lần cuối fix lỗi màn cảm ứng thôi. Con joy 1+ là con dòng 1 được update gần đây nhất, cũng 2 tháng rồi.
Bạn có lắm rõ không mà đưa thông tin như vậy .Bên vsmart còn bán Active 3 mà bạn cho biết vậy có ảnh hưởng đến doanh số bán của sản phẩm không.

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Bạn có lắm rõ không mà đưa thông tin như vậy .Bên vsmart còn bán Active 3 mà bạn cho biết vậy có ảnh hưởng đến doanh số bán của sản phẩm không.
À ý mình là nói về 2 con active 1 và 1+, để mình sửa lại

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Active 3 là bản vsmart quảng cáo rầm rộ nhất mong muốn thay thế vsmart live, live chắc ngưng sxuat rồi.
Mình đang dùng active 1+(6GB) thấy hiệu năng mạnh như live vậy mà ko hiểu sao vsmart ko hỗ trợ lên VOS 3.0, anh em mua ban đầu ủng hộ chắc hụt hẫng....

phamtiendung

Lớp mầm
Thành viên
Mọi người nghĩ sao?
Em cũng đang hóng không biết con vsmart bee 3 có bị bỏ rơi không nữa.Cầu mong là vinsmart không bỏ rơi con này

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB