• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsmart active 3

Giang789

Lớp mầm
Thành viên
Mình vừa mới mua chiếc vsmart active 3 bản 6gb bên hoanghamobile dc 3 ngày. Khi mua về thì thấy mặt lưng sau khi sờ vào sẽ cảm nhận 1 chỗ lồi lên kế bên vân tay ngược hướng cam chính khônh biết có phải do lỗi đóng máy hay nguyên bản máy là vậy. Máy mình mới mua không bị móp cấn hay trầy xước gì cả, pin thì xài mới dc 3 ngày thì không thể nào phồng dc. Mong mọi người giải đáp với ạ
Thứ 2 màn hình vsmart cảm ứnh khi để nằm rất khó bấm để dựng lên bấm mới dc không hiểu sao
Thứ 3 màn hình này khi mình coi youtube thì lâu lâu mấy cái quảng cáo sẽ bị rối loạn màu sang màu xanh hết luôn hết quảng cáo thì vào video thì bth
Mong mọi người giúp đỡ giải đáp thắc mắc cho mình vs ạ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Máy lỗi rồi, qua bên mua đổi mới nha, máy mình hoàn toàn bình thường nha, còn để nằm cảm ứng gì đấy bạn có cằm trên tay không, để điện thoại dưới đất hay trên bàn mà không chạm tay vào thì màn hình cảm ứng không được nhạy, còn thứ 3 là do phần mềm chưa ổn định, lúc mới mua mình cũng hay bị, mà giờ dùng youtube vanced để nghe nhạc nên chã gặp nữa, bạn cứ qua nơi bán mà đổi máy mới nha, chắc lỗi khi sản xuất nên mới bị lồi lên ấy, sợ sẽ ảnh hưởng nên an toàn là chính

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB