• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Vsmart Active 3 rơi vào nước

Gsviec

Lớp mầm
Thành viên
Chào cộng đồng.
Chả là bé Active 3 của mình mới mua bị rơi vào nước. Mình đã lấy ra và tắt nguồn, lau khô bên ngoài, để máy quạt. Sau 30 phút lấy ra mở nguồn lên vẫn hoạt động nhưng mà vẫn sợ bị ảnh hưởng. Mọi người có thể góp ý cho mình cách xử lý vấn đề trên được không ạ? Cám ơn mọi người

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chào cộng đồng.
Chả là bé Active 3 của mình mới mua bị rơi vào nước. Mình đã lấy ra và tắt nguồn, lau khô bên ngoài, để máy quạt. Sau 30 phút lấy ra mở nguồn lên vẫn hoạt động nhưng mà vẫn sợ bị ảnh hưởng. Mọi người có thể góp ý cho mình cách xử lý vấn đề trên được không ạ? Cám ơn mọi người
Vẫn xài là được rồi. Quan trọng kiểm tra loa bị nhỏ hay không nghe luôn thôi, thường bị ảnh hưởng loa nhiều nhất. Camera thò thụt bị sao không? Cũng nên tắt nguồn, dùng sấy tóc làm khô điểm sạc, loa

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Thấy test như thế này vẫn còn dùng được mà bác, nếu ko bị gì thì cứ dùng đi không sao đâu...thấy lỗi thì đi bảo hành thôi :D

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Chào cộng đồng.
Đem đi bảo hành đi bạn kiểm tra cho kỹ về lâu dài là đi main đấy bro

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Nên đem đi bảo hành là tốt nhất, hạn chế dùng cho tới khi đã được kiểm tra nhé, đừng để máy nóng lên nhé, có thể có nước đọng lại bên trong sẽ sinh ra hơi nước là toang đấy

Gsviec

Lớp mầm
Thành viên
Cám ơn các bác, các chú nhé. Tình hình là em nó vẫn xài ok. Mọi chức năng ổn hết. Nhưng chắc đem ra bảo hành để cho chắc.