• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Vsmart active 3 có hỗ trợ wifi AC với bộ phận trong UFS 2.1 không mọi người

Vsmart active 3

• Số thành viên bình chọn
    3

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Dùng con chip nhà Mediatek p60 với tác vụ cơ bản không chơi game thì cũng không vấn đề gì lắm. Mỗi tội mình đang có cục wifi băng thông kép 5G với 2.4 . nhưng nhiều trang ghi thông tin không rõ lắm muốn hỏi ae là. Vsmart active 3 có hỗ trợ wifi băng thông kép và chuẩn bộ nhớ trong ufs 2.1 rất cơ bản không á mọi người. Vì tốc độ đọc ghi bộ nhớ trong càng cao thì mở app càng nhanh đa nhiệm tốt hơn á mọi người.
Cảm ơn đã đọc bài viết.
Hỏi thêm vấn đề này em cuối tháng có lúa mấy bác cho em hỏi bản 6GB ram hay 4GB ram ok hả mọi người

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Dùng con chip nhà Mediatek p60 với tác vụ cơ bản không chơi game thì cũng không vấn đề gì lắm. Mỗi tội mình đang có cục wifi băng thông kép 5G với 2.4 . nhưng nhiều trang ghi thông tin không rõ lắm muốn hỏi ae là. Vsmart active 3 có hỗ trợ wifi băng thông kép và chuẩn bộ nhớ trong ufs 2.1 rất cơ bản không á mọi người. Vì tốc độ đọc ghi bộ nhớ trong càng cao thì mở app càng nhanh đa nhiệm tốt hơn á mọi người.
Cảm ơn đã đọc bài viết.
Hỏi thêm vấn đề này em cuối tháng có lúa mấy bác cho em hỏi bản 6GB ram hay 4GB ram ok hả mọi người

Xem đính kèm 1746
Xem đính kèm 1747
Mua ram 4 hay ram 6 tùy nhu cầu, túi tiền. Thoải mái thì cứ mua ram 6 khỏi băng khoăn đa nhiệm.
Wifi: Dual band
www.Vsmart.net

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vậy mới nói mua điện thoại, tùy nhu cầu mỗi người. Và túi tiền.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB