• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsmarl live4 bị lỗi cuộc gọi

DuongAnhLinh

Lớp mầm
Thành viên
Có ai bị lỗi cuộc gọi như mình không gọi xong tắt đi vẫn còn hiện cuộc gọi thoát ra không được gọi thoát bằng đa nhiêm được nhưng thực hiện cuộc gọi khác không được phải khởi động lại máy vos4.0 lỗi nhiều quá bong bóng meseger hiện lên kéo tât đi thì hiện dấu X có vòng tròn ở dưới k mất phải khởi động lại máy

TiEo

Lớp 2
Thành viên
để khắc phục hoàn toàn lỗi do cập nhật lên vos 4.0, bạn nên sao lưu dữ liệu rồi khôi phục cài đặt gốc cho máy. Sau đó cập nhật toàn bộ các app qua chplay rồi trải nghiệm.

Danhxon

Lớp mầm
Thành viên
Hard reset hay đặt lại đều bị lại, mình làm mọi cách rồi, có cách này, mình được bên nhân viên bảo hành vsmart hướng dẫn. Bạn vào mục cài đặt sim, bấm vào sim mà bạn dùng gọi điện bị lỗi, tắt cải thiện chất lượng cuộc gọi dùng 4g hay gì đó, là hết nha, sắp tới trong tháng này sẽ có cập nhất fix lỗi thôi.

DuongAnhLinh

Lớp mầm
Thành viên
Hard reset hay đặt lại đều bị lại, mình làm mọi cách rồi, có cách này, mình được bên nhân viên bảo hành vsmart hướng dẫn. Bạn vào mục cài đặt sim, bấm vào sim mà bạn dùng gọi điện bị lỗi, tắt cải thiện chất lượng cuộc gọi dùng 4g hay gì đó, là hết nha, sắp tới trong tháng này sẽ có cập nhất fix lỗi thôi.
Đúng là như thế thật tắt cuộc gọi qua 4g đi thấy ok hơn

DuongAnhLinh

Lớp mầm
Thành viên
Kéo bong bóng bỏ vô dấu Trong x không được là lỗi nặng rồi. Làm gì có chuyện tắt nguồn mãi. Còn cuộc gọi chờ cập nhật
Thì bong bóng nó như cuộc gọi đó kéo cái hiện dấu X bong bóng mất mà X k mất lâu lâu vẫn phải khởi động lại chắc lỗi vos4

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thì bong bóng nó như cuộc gọi đó kéo cái hiện dấu X bong bóng mất mà X k mất lâu lâu vẫn phải khởi động lại chắc lỗi vos4
Vào ứng dụng Vsmart. Tới mục báo cáo lỗi. Ghi lỗi gửi nhé. Anh em gửi nhiều Vsmart mau khắc phục