• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp VS Live update VOS 3.0 sạc bị tụt pin?

Enty12

Lớp mầm
Thành viên
Máy em update lên 3.0 phát là máy nóng như cái lò, pin tụt dốc không phanh, thậm chí xạc pin vẫn tụt?? Giờ làm gì để fix đây ạ :(

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Máy em update lên 3.0 phát là máy nóng như cái lò, pin tụt dốc không phanh, thậm chí xạc pin vẫn tụt?? Giờ làm gì để fix đây ạ :(
Lỗi thế chỉ có ra hãng bảo hành Vsmart hạ xuống 2.5 hoặc có khi được đổi máy. Vì xạc vô điện, mà tụt thì hết cách.

Enty12

Lớp mầm
Thành viên
Pin tụt còn nhanh hơn tụt quần ạ

Đính kèm

40.7 KB · Lượt xem: 173

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em tắt luôn rồi chứ reset hay factory reset e đều làm cả rồi
Xóa tài khoản Google và Vsmart rồi factory reset lần nữa, lúc đầu nó yêu cầu đăng nhập và kích hoạt một số tính năng của google bạn cứ chọn bỏ qua hoặc để sau. Sau khi hoàn tất hết bạn hãy đăng nhập tài khoản google.

gavodoihp

Lớp mầm
Thành viên
Live của mình thì bị lỗi wifi rất ức chế.Cứ tắt màn hình đi là out wifi,reset các kiểu vẫn bị thế,ức chế thật đấy

Enty12

Lớp mầm
Thành viên
T
Xóa tài khoản Google và Vsmart rồi factory reset lần nữa, lúc đầu nó yêu cầu đăng nhập và kích hoạt một số tính năng của google bạn cứ chọn bỏ qua hoặc để sau. Sau khi hoàn tất hết bạn hãy đăng nhập tài khoản google.
Thê thì không lấy được dữ liệu ạ?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Anh em nào bị tụt pin do mở khóa khuôn mặt Faceid thì tắt khỏi dùng nó luôn cho khỏe.

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Anh em nào bị tụt pin do mở khóa khuôn mặt Faceid thì tắt khỏi dùng nó luôn cho khỏe.
Đã mất tiền mua (đã tính trong giá máy) sao lại tắt đi?

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB