• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Vs Live bị lỗi lưu hình ảnh

chicken84

Lớp lá
Thành viên
Máy mình trước dùng app quản lý hình ảnh của VOS bị lỗi hình ảnh mỗi khi tải về từ Google photo được thời gian tự nhiên tự xoá mất trong app bộ sưu tập của VOS. Tưởng app bị lỗi nên gỡ bỏ down app Gallary go của Google về dùng thời gian cũng bị như trên...
Vậy là bị lỗi gì vậy mấy bạn

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình chưa gặp bao giờ, vào cài đặt bộ nhớ xem có bật lưu trữ thông minh ko, chắc ko phải nhưng xem thử xem, ko được thì chắc khôi phục cài đặt gốc thử, nhớ sao lưu dữ liệu lại rồi hãi reset máy, còn bị thì chịu

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
À, bạn có tải app dọn dẹp nào không, hay là quản lý tệp tin á, xoá hết thử xem, muốn dùng cứ sài cái chăm sóc thiết bị của Vsmart đi, đừng dùng app ngoài, hay bị tào lao lắm

chicken84

Lớp lá
Thành viên
Mình chưa gặp bao giờ, vào cài đặt bộ nhớ xem có bật lưu trữ thông minh ko, chắc ko phải nhưng xem thử xem, ko được thì chắc khôi phục cài đặt gốc thử, nhớ sao lưu dữ liệu lại rồi hãi reset máy, còn bị thì chịu
Mình hard reset mấy lần rồi vẫn bị lỗi quay màn hình bị lỗi màn hình đen nghe tiếng mà không có hình và lỗi lưu hình ảnh như này

chicken84

Lớp lá
Thành viên
À, bạn có tải app dọn dẹp nào không, hay là quản lý tệp tin á, xoá hết thử xem, muốn dùng cứ sài cái chăm sóc thiết bị của Vsmart đi, đừng dùng app ngoài, hay bị tào lao lắm
Trước mình dùng chăm sóc thiết bị của VOS nhưng sau thấy quét ảo quá nên mình xoá rồi. Còn quản lý tập thì đang dùng của VOS luôn, tên app là "Tệp"

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trước mình dùng chăm sóc thiết bị của VOS nhưng sau thấy quét ảo quá nên mình xoá rồi. Còn quản lý tập thì đang dùng của VOS luôn, tên app là "Tệp"
Chắc phải cài rom hay gì lại rồi, để vậy cũng không ổn, em active 3 của mình lâu lâu chia đôi màn hình rồi dùng tý chụp màn hình lại bị đen một phần, mới bị gần đây, giờ ko gặp nữa, không biết do đâu