• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp VOS 4.0 khi nào mới ra bản chính thức?

tiykuma

Lớp mầm
Thành viên
Chào mọi người, mình dùng Vsmart Joy 4. Mình có đăng ký bản Beta VOS 4.0 cho nó và giờ đã nâng 2 bản. Giờ thấy nó bị khởi động lại hoài mà chả thấy Vsmart nâng VOS 4.0 khi nào cả :( Nên giờ có cách nào hạ xuống V3.0 không ạ và V4.0 khi nào mới ra bản chính thức ạ? :( Mong mng giúp.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chào mọi người, mình dùng Vsmart Joy 4. Mình có đăng ký bản Beta VOS 4.0 cho nó và giờ đã nâng 2 bản. Giờ thấy nó bị khởi động lại hoài mà chả thấy Vsmart nâng VOS 4.0 khi nào cả :( Nên giờ có cách nào hạ xuống V3.0 không ạ và V4.0 khi nào mới ra bản chính thức ạ? :( Mong mng giúp.
Đầu tháng 6 có ròi. Chờ vài ngày...

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
ai nói v bác :v chứ mấy bữa trước có mấy bác nói là 25.5 có rồi, mất công em chờ mấy ngày :(
Do lúc Vsmart báo ngừng sản xuất model mới nên hoảng. Chờ đợi là hạnh phúc. Cần thì đi bảo hành... Họ sẽ hạ free xuống vos 3.0.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
giống y lúc trước, mọi người hóng VOS 3.0 khi đang ở bản 2.5, tới khi lên được rồi thì nhiều cụ khóc ròng, nhất là mấy con cấu hình yếu như Joy2+, Joy3 2Gb, muốn quay về 2.5 thì mất phí....bla bla....

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
bạn nào thẩm định giúp mình thông tin Vos4 trên cái clip này nhé!!!!
Mình mua con Aris 6/64 màu xám như clip tháng 11/2020 giá 5,9tr, máy hoàn thiện tốt, vân tay và nhận diện khuôn mặt :D rất nhạy, pin trâu bò, mỗi tội chụp hình cùi lắm mặc dù camera AI 64 MP, lên VOS 4 beta thỉnh thoảng bị đơ, chờ lên VOS bản chính thức mà chưa thấy đâu!

Sửa lần cuối:

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Hôm nay 02/6: một ngày nữa ngóng

Đính kèm

33.7 KB · Lượt xem: 130

cubetibe

Lớp lá
Thành viên
Rất có thể các lô máy Aris sản xuất các đợt sau này (không kèm tai nghe) đã được cài sẵn VOS 4.0, điều này chỉ có thể chờ các bạn mới mua Aris vào comment xác nhận thôi.

tôi mua aris pro 17-5 lô sx tháng 5 luôn không tai nghe vos3 nè!!

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB