• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

VOS 4.0 chính thức ra mắt phiên bản Beta, mời anh em trải nghiệm

buixuanthang

Lớp mầm
Thành viên
Tình hình là mới mua máy Vsmart Aris. Bị thất vọng cái camera chụp hoa lá. Không lấy nét tốt, tái tạo ảnh các cánh hoa không tốt. Hy vọng sớm có cải tiến.

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Trên VOS không có tính năng nhắc nhỡ thông báo hả anh em? Ví dụ như có thông báo nhỡ chưa xem (đặc biệt là cuộc gọi, tin nhắn nhỡ thì điện thoại sẽ phát ra âm thanh nhắc), tìm mãi không thấy. Trước đây xài SS thì có

Đính kèm

55.6 KB · Lượt xem: 256

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trên VOS không có tính năng nhắc nhỡ thông báo hả anh em? Ví dụ như có thông báo nhỡ chưa xem (đặc biệt là cuộc gọi, tin nhắn nhỡ thì điện thoại sẽ phát ra âm thanh nhắc), tìm mãi không thấy. Trước đây xài SS thì có
Hình như là không có, chỉ có thông báo lần đầu thôi thì phải, còn lỡ tay tắt thông báo thì quên luôn ? lên chplay tìm thử biết đâu lại có

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Hình như là không có, chỉ có thông báo lần đầu thôi thì phải, còn lỡ tay tắt thông báo thì quên luôn ? lên chplay tìm thử biết đâu lại có
cảm ơn bạn, mình để ý cũng nghe nó nhắc lần đầu (sau khi chuông kết thúc một tí), xong rồi tịt luôn, tưởng đâu chính chủ có tính năng đó, để mình lên CH Play

NiwaTori10x

Lớp mầm
Thành viên
Bác cho e hỏi là Live 4 bao giờ mới được update lên VOS 4 vậy ạ ? Thấy bảo là 12/5 nhưng nay chưa thấy j cả ?

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên