• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

VỀ LOA TRONG CỦA ĐIỆN THOẠI VSMART STAR 4

HHHBG

Lớp mầm
Thành viên
Về loa trong: Tôi thực sự thất vọng vì khi để loa thoại trong ở mức lớn đủ nghe thì quá rè, nghe không rõ, còn khi để ở mức nhỏ không rè thì lại quá nhỏ để nghe rõ! Còn lại thì thôi rẻ phải chấp nhận! Nhưng cái loa thoại trong là thứ người dùng phải sử dụng rất nhiều thì lại để lại cái ấn tượng thực sự chán! Có ai thấy như tôi không? Khắc phục cách nào ai biết chỉ tôi với! Cảm ơn các AE!

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Được không bạn?
Thì bạn sử dụng máy mà thấy không ổn cứ đem bảo hành để họ kiểm tra và cho biết kết quả. Theo mình được biết thì 1 số dòng máy của Realme/Xiaomi cũng có hiện tượng này, và kết luận đưa ra là do thiết kế chất liệu thân máy là nhựa nên chất âm của loa sẽ khác với các máy có thân máy là kim loại hay kính. Giải pháp sống chung với lũ là chỉ để âm lượng ở mức 80-85% khi sử dụng. Mình hy vọng là máy bạn sẽ khắc phục được. Chúc may mắn.

HHHBG

Lớp mầm
Thành viên
Thì bạn sử dụng máy mà thấy không ổn cứ đem bảo hành để họ kiểm tra và cho biết kết quả. Theo mình được biết thì 1 số dòng máy của Realme/Xiaomi cũng có hiện tượng này, và kết luận đưa ra là do thiết kế chất liệu thân máy là nhựa nên chất âm của loa sẽ khác với các máy có thân máy là kim loại hay kính. Giải pháp sống chung với lũ là chỉ để âm lượng ở mức 80-85% khi sử dụng. Mình hy vọng là máy bạn sẽ khắc phục được. Chúc may mắn.
Cảm ơn bạn!

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB