• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

TWRP recovery cho Vsmart Joy 1

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Thông báo :
-Bằng việc can thiệp vào hệ thống , bạn sẽ chịu chấp nhận từ chối hoặc mất bảo hành nếu thiết bị của bạn bị lỗi
- Mọi quyết định là tùy thuộc ở bạn, mình không chịu trách nhiệm cho việc có thể thiết bị của bạn bị chết nguồn, treo logo, mất imei

Đây là các bản port TWRP recovery cho Vsmart Joy 1 - tên mã jeice8940_vin trên nền Android 9.0 VOS 2.0 bản vá tháng 12
cách cài đặt TWRP:
fastboot flash recovery "file.img"
trong đó "file.img" là đườn dẫn tới file TWRP.img bạn đã download

link tải :
thư mục chứa các bản khác : https://drive.google.com/drive/folders/13B-1jek-oD-NL1p2XVb3rbH1NOBijmqb?usp=sharing

cảm ơn:
GOOGLE
TWRP TEAM
VSMART
Bạn Tuấn Anh và 1 số người bạn nữa đã test giúp

Sửa lần cuối:

Quockhanh2004

Lớp mầm
Thành viên
mình up rom bq nhưng lại quên và bấm update hệ thống của bq nên brick luôn ?. h tìm rom để cài lại, may mà có bác =))

Caubact

Lớp mầm
Thành viên
Mình có rom 8.1 vos, 8.1 eu, 8.1 bq, 9.0 vos t10 2019,t12 2019,t3 2020, b cần bản nào?
Máy e đang chạy bản PKQ1.190414.001 , bác cho e xin Rom nào chạy được cho e nó. Máy e bị tình trạng sau khi Hard Reset lại thì máy chạy chút tầm 1phút là cưa khởi động lại. Nhờ bác giúp cái ạ

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Máy e đang chạy bản PKQ1.190414.001 , bác cho e xin Rom nào chạy được cho e nó. Máy e bị tình trạng sau khi Hard Reset lại thì máy chạy chút tầm 1phút là cưa khởi động lại. Nhờ bác giúp cái ạ
Chụp mình mục thông tin phần mềm đi
Yếu như joy 1 thì nên chạy bản rom android one của bên bq aquaris c

Caubact

Lớp mầm
Thành viên
Với máy e bị tình trạng báo lỗi thế. Nên e Hard Rết lại thử. Và thế là e nó cứ khởi động lại suốt

Đính kèm

67.6 KB · Lượt xem: 262
    63.9 KB · Lượt xem: 267

Caubact

Lớp mầm
Thành viên
A giúp dùm e cái ạ. Giờ khởi động máy lên được tầm 1phút là nó như khởi động lại. E vào recovery thử để rất lâu k bị khởi động lại. Nên nghỉ là e nó đang lổi Firmware.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
A giúp dùm e cái ạ. Giờ khởi động máy lên được tầm 1phút là nó như khởi động lại. E vào recovery thử để rất lâu k bị khởi động lại. Nên nghỉ là e nó đang lổi Firmware.
Bạn bấm nút nguồn. Hiện 3 mục, bấm giữ tắt nguồn 3 giây. Để vào chế độ an toàn. Lúc đó bị tắt nguồn nữa là đúng.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB