• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Tụt pin chờ nhanh vinsmart active 3

Sieusaiya

Lớp mầm
Thành viên
Thật sự mình sài cũng 3-4 điện thoại rồi từ samsung lg và iphone nhưng chưa điện thoại nào tụt pin chờ nhanh vậy! Pin chờ gần 17 tiếng sụt 54%! Nếu tính ra để không và không làm gì thì sau hơn 2 ngày máy tự tắt! Mặc dù có sạc nhanh nhưng pin chờ tụt như vậy là quá kinh khủng trong khi iphone 6 plus mình đã gần 5 năm rồi chỉ mới thay pin lại khoảng 6 tháng nay nếu để chờ 12 tiếng chỉ sụt 2% mong là vin sẽ phản hồi lại vụ này đến khách hàng , mình là người mới sử dụng hàng vinsmart đây nên cũng muốn thương hiệu việc mình phát triển xa hơn trong tương lai! MONG VIN SẼ RA BẢN CẬP NHẬT ĐỂ FIX VỤ NÀY!

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Trước dùng Redmi 7 không có AOD thì 2 ngày hết, chuyển sang bé Active 3 bật AOD thì cũng 2 ngày.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đêm ngủ dậy thây mất hơn 80%pin.
Máy nóng như cái bếp .... Thua
Máy lỗi rồi bạn ơi, nguy hiểm quá, đem đi trung tâm bảo hành đi, có ngày cháy nhà như chơi, active 3 mình qua đêm mà mất có 8% là nhiều nhất, còn không bật 4g wifi thì 4 5% thôi, máy không nóng tý nào cả, an toàn là trên hết

khoadang

Lớp lá
Thành viên
A e phản ánh,bàn tán xôn xao ở đây, ko biết có người đại diện nào của vsmart biết ko ?! Mình cảm thấy pin active3 tụt hơi nhanh so oppo

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
A e phản ánh,bàn tán xôn xao ở đây, ko biết có người đại diện nào của vsmart biết ko ?! Mình cảm thấy pin active3 tụt hơi nhanh so oppo
Onscreen active 3 không tốt cho lắm, đó là 1 sự thật

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB