• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hướng dẫn Trình duyệt Vsmart không vào được VOA

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
Em yêu mến Vsmart, dùng gì cũng muốn ưu tiên Vsmart. Nay cài trình duyệt Vsmart thấy nhanh hơn hẳn Cốc cốc rất là thích luôn. Thế nhưng đáng tiếc là Vsmart ko vào được trang https://learningenglish.voanews.com để học tiếng anh. Xin hỏi các anh có cách nào khắc phục được không ạ. Em chỉ muốn xài 1 cái trình duyệt trên máy thôi. Như này lại phải xài 2 cái, 1 cái duyệt wep khác, 1 cái vào VOA thấy lôi thôi

dekhi99

Lớp lá
Thành viên
khả năng là bác phải đổi sang dns của google thôi. mà em muôn hỏi bác là có bao nhiêu trang học tiếng anh sao bác lại chọn đúng cái voanews nhỉ :v bọn này rất hay có mấy bài xuyên tạc và mấy bài báo chính trị cực đoan nên bị chặn là phải rồi

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
khả năng là bác phải đổi sang dns của google thôi. mà em muôn hỏi bác là có bao nhiêu trang học tiếng anh sao bác lại chọn đúng cái voanews nhỉ :v bọn này rất hay có mấy bài xuyên tạc và mấy bài báo chính trị cực đoan nên bị chặn là phải rồi
Trang đó soạn ra cái giáo trình tiếng anh rất hợp với mình. Chuẩn nữa. Mình học quen rồi. Còn mấy cái news tin tức gì đó mình chẳng bao h đọc

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
Vsmart trình duyệt rất hay ở chỗ cho xem youtube tắt đc màn hình và làm các tác vụ khác mà không cần cài đặt sang chế độ trang wep máy tính. Nhưng chắc tương lai mình đoàn vsmart sẽ hủy tính năng đó đi thôi. Hi vọng là ko phải vậy

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Trang đó soạn ra cái giáo trình tiếng anh rất hợp với mình. Chuẩn nữa. Mình học quen rồi. Còn mấy cái news tin tức gì đó mình chẳng bao h đọc
ngày xưa mình cũng từng học tiếng anh qua trang web của đài VOA đó, nó giúp mình cải thiện đáng kể 3 kỹ năng nghe/nói và viết mà không trường lớp nào bù đắp được. Nhờ nó mà ngày hôm nay mình mới có 1 công việc nhiều người mơ.

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
ngày xưa mình cũng từng học tiếng anh qua trang web của đài VOA đó, nó giúp mình cải thiện đáng kể 3 kỹ năng nghe/nói và viết mà không trường lớp nào bù đắp được. Nhờ nó mà ngày hôm nay mình mới có 1 công việc nhiều người mơ.
Chuẩn bác ơi, mình chỉ thích học tiếng anh ở trang VOA

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
Mình luyện nghe cả ở tren Ted.com nữa nhưng tiếc là trình duyệt này ko xem được, nói chung trình duyệt này làm mình tiếc nhiều thứ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cái này máy tính vào cũng ko đc nha bác, cái gì VOA đa phần đều bị chặn...:)...

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB