• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm Tổng hợp những thay đổi bản cập nhật đầu tiên của VOS 3.0 (Live, Joy 3, Joy 2+)

HappyQ

Lớp lá
Thành viên
Như tiêu đề, anh em nào cập nhật lên chưa, cho ý kiến về bản cập nhật hệ thống này nhé!!
Nãy update mà quên chụp cái hình, nhờ anh em nào quăng hình lên giúp với!!

neo2271

Lớp mầm
Thành viên
Mình đang cập nhật, không biết bản cập nhật này thêm các tính năng nào? fix những lỗi gì?

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Anh em xóm LIVE nhảy vào đây hóng nè :giggle: Chắc sẽ có nhiều tin giật gân lắm đây sau bản cập nhật này

HappyQ

Lớp lá
Thành viên
Thông tin ghi chung chung như vậy đó..nhìn quen rồi.
Anh em cứ lên đi, mình up rồi, hiện tại chưa thấy gì bất ổn!!
Mô phật!!

neo2271

Lớp mầm
Thành viên
Mình cũng mới lên xong, chưa thấy vấn đề gì. Không biết bản này đã fix lỗi tốn pin khi bật mở khóa bằng khuôn mặt chưa?

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cũng mới lên xong, chưa thấy vấn đề gì. Không biết bản này đã fix lỗi tốn pin khi bật mở khóa bằng khuôn mặt chưa?
Ko thấy thông báo fix lỗi này nhưng trên máy mình thì ko thấy lỗi nữa. Bản trước dính lỗi này liên tục, 3 lần khởi động lại thì 2 lần dính. Bản này mình đã thử 6 - 7 lần khởi động lại rồi nhưng chưa lần nào bị lỗi.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thêm câi ẩnthanh điều hướng và bật nút trợ năng. Carm giác ẩn cái gạch điều hướng đi trong màn hình rộng ra lắm luôn. Còn lại mọi thứ vẫn ok. Ko lỗi lầm gì cả

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Anh em nào bị mất tính năng Chủ đề và hình nền không, trong mục Cài đặt ấy...
Tính năng cài Hình nền đưa vào mục hiển thị...còn Chủ đề bây giờ phải lên kho ứng dụng tải về lại...

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Anh em nào bị mất tính năng Chủ đề và hình nền không, trong mục Cài đặt ấy...
Tính năng cài Hình nền đưa vào mục hiển thị...còn Chủ đề bây giờ phải lên kho ứng dụng tải về lại...
Cái này mình thấy từ VOS2.5 nếu factory reset là ko có chủ đề và hình nền trong mục cài đặt, phải cài đặt app chủ đề thì mới có.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cái này mình thấy từ VOS2.5 nếu factory reset là ko có chủ đề và hình nền trong mục cài đặt, phải cài đặt app chủ đề thì mới có.
Mình nhớ sau khi cài sẽ có tính năng Chủ đề & hình nền trong mục Cài đặt còn bây giờ thì ko có luôn...cài xong muốn cài chủ đề phải mở ứng dụng Chủ đề

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình nhớ sau khi cài sẽ có tính năng Chủ đề & hình nền trong mục Cài đặt còn bây giờ thì ko có luôn...cài xong muốn cài chủ đề phải mở ứng dụng Chủ đề
Mình đã thử factory reset con Live, ban đầu chưa cài app chủ đề thì ko có. Sau khi cài app chủ đề vào thì vẫn có mục Chủ đề và hình nền trong cài đặt.

Sửa lần cuối:

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB