• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Tiện ích Vsmart

giale

Lớp lá
Thành viên
Mình lỡ xoá cái tiện ích mặc định của Vsmart rồi mà kiếm trong tiện ích con lại không có, có cách nào lôi nó ra lại không. Với lại xoá cái tiện ích cái là tất cả ứng dụng dồn sang trái

giale

Lớp lá
Thành viên
Bạn nên chụp ảnh đăng lên để mọi người hiểu rồi hỗ trợ chứ mình cũng chưa nắm được lỗi bạn nằm ở đâu.
Cái tiện ích này mình lỡ xoá nhưng kiếm lại không thấy

Đính kèm

72.3 KB · Lượt xem: 286

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cái tiện ích này mình lỡ xoá nhưng kiếm lại không thấy
Tắt nguồn, mở lại. (Không phải: khởi động lại). Giữ Mở màn chính/Tiện ích con/ vô đó lại lần nữa thử bạn! Bạn xoá cái tiện ích đó bình thường hay bằng lệnh trên máy tính. Mình thử xoá bình thường(nhấn vào xoá) vẫn kéo ra được. Còn bằng lệnh chưa thử.

Đính kèm

866.5 KB · Lượt xem: 374
Sửa lần cuối:

giale

Lớp lá
Thành viên
Tắt nguồn, mở lại. (Không phải: khởi động lại). Giữ Mở màn chính/Tiện ích con/ vô đó lại lần nữa thử bạn! Bạn xoá cái tiện ích đó bình thường hay bằng lệnh trên máy tính. Mình thử xoá bình thường(nhấn vào xoá) vẫn kéo ra được. Còn bằng lệnh chưa thử.
Mình xoá bình thương nhưng vào trong tiện ích con kiếm kĩ lắm rồi nhưng không có cái nào giống hết

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình xoá bình thương nhưng vào trong tiện ích con kiếm kĩ lắm rồi nhưng không có cái nào giống hết
Kéo ra và bật đồng trên google nữa. Lúc nó mới hiện thời tiết. Trên điện thoại/cài đặt/tài khoản/ bật đồng bộ.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Bạn không nói đang dùng Vsmart mấy nhỉ?
Cái bạn muốn là tiện ích thời tiết + thời gian...ở bản VOS 3.0 thì nó sẽ hiển thị bằng thông tin trên ứng dụng Vsmart Thông tin.
Bây giờ bạn kiểm tra xem thử điện thoại bạn còn ứng dụng này ko: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vinsmart.weather nếu không có thỉ tải về cài vào.

Xong vào lại tiện ích vuốt qua trái 2 lần sẽ thấy cái tiện ích thời tiết này.

Hoanganh2004

Lớp mầm
Thành viên
Em dùng vsmart live cũng mất cái hiển thị ngày giờ đấy nhưng tìm trong tiện ích con ko có thì làm thế nào ạ?