• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Thời điểm hiện tại còn nên mua Vsmart Aris??

nobitakun

Lớp mầm
Thành viên
Các bác cho e hỏi , e tính mua Vsmart Aris ở cellphone vs giá 4690k. mà vào forum đọc thấy các bác kêu lỗi quá. v e có nên mua ko ạ

Và nếu mua có nên update lên 4.0 ko ạ

TiEo

Lớp 2
Thành viên
so với mặt bằng chung về cấu hình và giá thì Aris ram 8/128 giá 4690K mua được chứ, chưa kể giảm 5% nếu thanh toán qua ví Moca còn 4555K càng đáng mua.
Theo mình thì nên giữ ở android 10 cho lành nếu như bạn có chơi games, còn không thì xài android 11 cũng không tệ vì ram 8 mà.

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
so với mặt bằng chung về cấu hình và giá thì Aris ram 8/128 giá 4690K mua được chứ, chưa kể giảm 5% nếu thanh toán qua ví Moca còn 4555K càng đáng mua.
Theo mình thì nên giữ ở android 10 cho lành nếu như bạn có chơi games, còn không thì xài android 11 cũng không tệ vì ram 8 mà.
Nhưng vấn đề là người ta có tự nâng lên Android 11 không đó bác. Vì em thấy một số bác kêu như vậy

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Nhưng vấn đề là người ta có tự nâng lên Android 11 không đó bác. Vì em thấy một số bác kêu như vậy
cái này hên xui, nếu mua đúng hàng tồn kho cũ thì máy còn ở VOS 3, nếu mua ngay đúng lô hàng sau này thì có thể hãng đã cài sẵn VOS 4 rồi.

truongquocan

Lớp mầm
Thành viên
Mình cũng định mua Aris. Thấy trên trang thương mại điện tử bán rẻ hơn Cellphones mà cầm lòng ko dám mua. Sợ bị lừa gạt. Bạn nghĩ sao?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình thì nghĩ hàng hiếm khó tìm linh kiện cho Vsmart. Nhiều bạn có nt hỏi địa chỉ thay nhưng Tphcm còn khó tìm huống chi tỉnh lẻ. Chỉ cân nhắc việc đó thôi. Nếu xài kĩ thì cứ mua trải nghiệm sản phẩm nhà Vsmart.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình thì nghĩ hàng hiếm khó tìm linh kiện cho Vsmart. Nhiều bạn có nt hỏi địa chỉ thay nhưng Tphcm còn khó tìm huống chi tỉnh lẻ. Chỉ cân nhắc việc đó thôi. Nếu xài kĩ thì cứ mua trải nghiệm sản phẩm nhà Vsmart.
hãng nào cũng vậy thôi bác, hết vòng đời của máy là linh kiện chính hãng cũng giảm tồn theo. Chỉ có duy nhất Iphone là có nhiều bên thứ 3 tham gia sản xuất linh kiện đủ các thể loại và chất lượng nhưng giá máy thì chát quá, gấp chục lần mấy con vsmart.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thời điểm này tầm giá 4tr5 vsmat aris là sự lựa chọn tốt nhất rồi, mà nói thật thì sửa chữa hơi căng, may mắn mà mua được con máy ổn định thì cả vòng đời cũng không cần ra tiệm lần nào, còn xui vào lô hàng lỗi nhiều thì lại gọi là số quá đen, nói chung tầm giá này đa số điện thoại đều khó sữa chữa, vì cơ bản là tầm giá này có quá nhiều máy rồi, không có máy dẫn nào thực sự nổi trội như iPhone nên những nơi sửa điện thoại người ta cũng khá rén, lựa chọn là của mình, hãy quyết đoán lên, dây dưa quá nó lại dỡ a

Thangtuve

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Đang dùng vsmart aris. Rất đáng mua nhé. Chip quá ổn trong tầm giá. Máy rất mượt, màn hình đẹp, thiết kế đẹp .
Chụp hình ban ngày rất đẹp, chụp buổi tối thì không đẹp lắm.

Sửa lần cuối:

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB