• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Thảo luận về trình quay số và gọi điện trên Vsmart

manhquy038

Lớp mầm
Thành viên
Chào các bạn, mình mới chuyển từ Samsung sang Vsmart. Mình thấy nhiều cái Vsmart làm đã tốt, tuy nhiên phần quản lý danh bạ và thực hiện cuộc gọi thì chán quá - rất sơ sài. Mình nghĩ Vsmart nên cập nhật hoặc sửa đổi một số chức năng như trình quản lý danh bạ và cuộc gọi của Samsung thì tuyệt vời.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Trên vos 3.0 có cải tiến phần này, mình cũng chưa dùng samsung nên cũng ko biết nó như thế nào.
Bác dùng thử bản beta vos 3.0 chưa?

manhquy038

Lớp mầm
Thành viên
Trên vos 3.0 có cải tiến phần này, mình cũng chưa dùng samsung nên cũng ko biết nó như thế nào.
Bác dùng thử bản beta vos 3.0 chưa?
Mình không kịp đăng ký V3.0. Trên Samsung nó là cái xài tốt hơn hẳn các hãng khác, đơn giản để sử dụng nhưng đầy đủ cái mình cần. Ví dụ như khi tôi tìm ai đó trên danh bạ để lấy thông tin thì trên samsung nó hiện ra hết các thông tin còn Vsmart lại gọi điện ngay khi tôi chạm vào... V... V... Vv

neo2271

Lớp mầm
Thành viên
Trên bàn phím quay số của Samsung mình thấy có chức năng quay số nhanh (Gán danh bạ của ai đó vào 1 số), sau quay số chỉ cần ấn giữ phím đó sẽ tự động hiện/quay số người đã được gán.
Cái này mình thấy khá hay, tính năng cũ từ thời của các feature phone nhưng rất hữu ích.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vsmart và Samsung là một mà. Từ từ Vsmart có đầy đủ. Đúng là trình gọi còn thiếu.

juha8x

Lớp lá
Thành viên
Trên bàn phím quay số của Samsung mình thấy có chức năng quay số nhanh (Gán danh bạ của ai đó vào 1 số), sau quay số chỉ cần ấn giữ phím đó sẽ tự động hiện/quay số người đã được gán.
Cái này mình thấy khá hay, tính năng cũ từ thời của các feature phone nhưng rất hữu ích.
Lên 3.0 đã có gắn số quay nhanh

Nguyennv

Lớp mầm
Thành viên
Mấy bác cho mình hỏi nhờ có ai bị lỗi khi có cuộc gọi từ FB Messenger thì sử dụng tai nghe ko bấm nút nghe nhanh trên tai nghe được k?
Trong khi vẫn nhận cuộc gọi từ sim bằng tai nghe bình thường.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB