• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Tại sao lại không cho lưu danh bạ lên sim

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
Như tiêu đề mình không hiểu tại sao Vsmart live lại không cho lưu danh bạ lên sim mặc dù đã nhiều lần cập nhật và lên cả 3.0

dekhi99

Lớp lá
Thành viên
Nó k cho thì k cho thôi, hiểu hay không cũng chẳng thay đổi gì được bác ạ. Mà em tưởng thời đại này mấy cái danh bạ ai ai cũng đồng bộ lên mây rồi hết chứ nhỉ, còn ai lưu local nữa đâu :?

Hongkhoi

Lớp lá
Thành viên
Nó k cho thì k cho thôi, hiểu hay không cũng chẳng thay đổi gì được bác ạ. Mà em tưởng thời đại này mấy cái danh bạ ai ai cũng đồng bộ lên mây rồi hết chứ nhỉ, còn ai lưu local nữa đâu :?

Mình dùng máy phụ cục gạch đi công trình. Thỉnh thoảng lắp sim sang máy vsmart live này xài. Có những số cần lưu sang sim để khi lắp trở lại máy cục gạch để có mà gọi. Vậy đó mà máy vsmart này có mỗi cái chức năng nhỏ xíu đó mà ko cho

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Bạn đọc bài này sẽ hiểu, bây giờ các điện thoại thường ko có lưu sim nữa vì có lưu thì cũng đc hơn 200 số gì chứ mấy.
Bác có thể lưu trên máy song làm theo bài viết dưới đây để lưu nó vào sim nhé...

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB