• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hướng dẫn SIÊU BOM TẤN: GIẤC MƠ GCAM CHỤP ULTRAWIDE ĐÃ THÀNH HIỆN THỰC

badboyzxc

Lớp mẫu giáo
Thành viên
TẢI VỀ GOOGLE CAMERA 7.3 DÀNH CHO SMARTPHONE 3 CAMERA:

Sửa lần cuối:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đẹp.
Bản 6.1 có rồi mà bạn! Ahihi.
Bạn xử dụng zoom 40x chưa?

Sửa lần cuối:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bản này joy 3 quay ohim tua nhanh tgian bị lỗi thoát <ứng dụng bạn có link ổn cho joy3 ko mình xin với
Em mình cũng xài joy 3 nó download gcam trên diễn đàn này luôn. Của bạn @29y6145 giờ tìm không thấy (diễn đàn nhiều gcam quá không biết cái nào luôn, còn vụ tua nhanh vẫn bị lỗi đúng rồi)

Quanganh

Lớp lá
Thành viên
Có bạn nào có gcam của active 3 ko? Mình tìm trên mạng thấy mỗi bản: gcam_6.1.021_advanced_v1.6- fu24_5len- 02c7.2-snapcam.apk . là tạm thôi. Bạn nào có bản hoàn chỉnh hơn cho mình hóng với.

cyberat

Lớp mẫu giáo
Thành viên
nếu bản này tốt thì nhờ mấy bạn support góp ý với bên vsmart để họ xem lấy vào bản cập nhật sau cho lẹ, thấy live coi bộ bị bỏ rơi sau khi ra live 4 rồi

Ayemm

Lớp mầm
Thành viên
@@ có lẽ cộng đồng chưa lớn nên chưa có người làm. Hôm nọ mới mua 2 cái joy 3 cho bố mẹ dùng font chữ lớn hết cỡ mà cái tin nhắn vsmat ko chịu to lên theo phải dùng ứng dụng tin nhắn google. Phải chi thu phóng bằng 2 ngón như của samsung thì tốt. Còn cái âm lượng cuộc gọi loa ngoài thì chung với âm lượng đa phương tiện. 2 cái đó phải tách ra chứ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
@@ có lẽ cộng đồng chưa lớn nên chưa có người làm. Hôm nọ mới mua 2 cái joy 3 cho bố mẹ dùng font chữ lớn hết cỡ mà cái tin nhắn vsmat ko chịu to lên theo phải dùng ứng dụng tin nhắn google. Phải chi thu phóng bằng 2 ngón như của samsung thì tốt. Còn cái âm lượng cuộc gọi loa ngoài thì chung với âm lượng đa phương tiện. 2 cái đó phải tách ra chứ
- Đúng rồi cộng đồng chưa lớn!
- Cỡ chữ lớn bật trong nhà phát triển chưa?

Cài đặt > Giới thiệu về điện thoại > Thông tin phần mềm > nhấp vào Số bản dựng 7 lần

Tiếp theo

Cài đặt/hệ thống/chế độ nhà phát triển/độ rộng nhỏ nhất: 320 (thử phù hợp không) ?

Ayemm

Lớp mầm
Thành viên
Ý là chọn font to thì mọi thứ đều to lên rồi chỉ có duy nhất cái tin nhắn vsmart là ko chịu to lên.

TrungPham1602

Lớp mầm
Thành viên
TẢI VỀ GOOGLE CAMERA 7.3 DÀNH CHO SMARTPHONE 3 CAMERA:
Live 4 dùng bản ổn định tốt quá bạn ạ ???

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB