• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Ứng dụng Share ứng dụng quay màn hình âm thanh hệ thống cho Vsmart

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Khi mà chức năng quay màn hình của Vsmart không đủ đáp ứng nhu cầu, chúng ta thường tìm đến các ứng dụng của bên thứ 3.
Mình thấy có một ứng dụng Quay video màn hình rất gọn nhẹ nhưng lại có rất nhiều chức năng hữu ích như: chỉnh đổi độ phân giải, bitrate (Mbps), tỉ lệ khung hình (fps), chèn thêm logo, hình ảnh quay trực tiếp từ camera (trước hoặc sau), có thể chọn ghi âm thanh từ mic hoặc hệ thống. Và còn nhiều chức năng khác nữa. Đó là ứng dụng Screen Recorder no ads. Tải về cài đặt và tiếp tục khám phá nha các bạn.
Link tải
Screen Recorder 1.2.4.8 pro (no ads)
Screen Recorder 1.2.4.9
Screen Recorder 1.2.5.1
Screen Recorder 1.2.5.1 pro (no ads)
Screen Recorder 1.2.5.2
Screen Recorder 1.2.5.2 pro (no ads)
Screen Recorder 1.2.5.5
Screen Recorder 1.2.5.5 pro (no ads)

Sửa lần cuối:

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Trình phát nhạc thì ghi âm hệ thống oke
Còn khi chơi game k hiểu sao k ghi âm hệ thống đc
Cũng k có tiếng luôn ạ

nguyenmuoi

Lớp lá
Thành viên
Ae có ai biết cách khác phục lỗi quay camera mà xong xem video nó cứ bị giật không vậy, rất khó chịu, không biết lỗi gì nữa, mình đã giảm chất lượng từ 4k xuống full hd mà vẫn bị giật cứ như mạng lag vậy. À mình có cài cả gcam, có lẽ nào vị xung đột ko vậy
P.s chắc các ad cũng quá quen với mình rồi vì mình thắc mắc khá nhiều lỗi vặt từ pin dùng nhanh sạc lâu, đến loa đến phần mềm giờ lại đến camera, ko biết ăn ở thế nào lại mua phải con máy như...

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ae có ai biết cách khác phục lỗi quay camera mà xong xem video nó cứ bị giật không vậy, rất khó chịu, không biết lỗi gì nữa, mình đã giảm chất lượng từ 4k xuống full hd mà vẫn bị giật cứ như mạng lag vậy. À mình có cài cả gcam, có lẽ nào vị xung đột ko vậy
P.s chắc các ad cũng quá quen với mình rồi vì mình thắc mắc khá nhiều lỗi vặt từ pin dùng nhanh sạc lâu, đến loa đến phần mềm giờ lại đến camera, ko biết ăn ở thế nào lại mua phải con máy như...
Có phải bạn xem video bằng Vsmart bộ sưu tập ? Mình thấy Vsmart bộ sưu tập xem các clip ko được tốt, nhất là các clip 4K. Bạn xem bằng Google Photos thử có bị giật lag ko nhé.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lấy nét tệ nên giống lag... ý kiến riêng. Không có cách sửa.

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Ad ơi cho em hỏi còn bản google cam nào mới mà chụp đêm tốt như google cam bản 7.4 k ạ
Bản 7.4 bây h vào 1 tí nó lại báo lỗi không phản hồi
Tư vấn em bản nào mà k cần thiết lập nhiều càng tốt ạ

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ad ơi cho em hỏi còn bản google cam nào mới mà chụp đêm tốt như google cam bản 7.4 k ạ
Bản 7.4 bây h vào 1 tí nó lại báo lỗi không phản hồi
Tư vấn em bản nào mà k cần thiết lập nhiều càng tốt ạ
Ko biết bạn đang dùng bản nào. Mình có 2 bản 7.4 mới nhất đây
Bản này nhẹ hơn nhưng ko quay được Slow motion

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bản của link trên có cần cài hay thiết lập gì k ạ ?
Vẫn như những bản trước đây mình từng share, ko cần thiết lập thêm gì cả, cứ để mặc định cũng có được những tấm hình rất đẹp rồi. Thay đổi thông số chỉ là tùy vào sở thích của từng cá nhân thôi.

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vẫn như những bản trước đây mình từng share, ko cần thiết lập thêm gì cả, cứ để mặc định cũng có được những tấm hình rất đẹp rồi. Thay đổi thông số chỉ là tùy vào sở thích của từng cá nhân thôi.
K biết bao h vsmart mới có thuật toán camera tốt như của gg cam nhỉ đặc biệt là chế độ bam đêm

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
K biết bao h vsmart mới có thuật toán camera tốt như của gg cam nhỉ đặc biệt là chế độ bam đêm
Chắc sắp rồi.
Thấy trên live 4 họ đã bốc tách bộ phận camera ra riêng lẻ... Mục đích mình nghĩ để sử dụng phần mềm xử lý lỗi cũng như code cho camera.

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Chắc sắp rồi.
Thấy trên live 4 họ đã bốc tách bộ phận camera ra riêng lẻ... Mục đích mình nghĩ để sử dụng phần mềm xử lý lỗi cũng như code cho camera.
Thề chứ cam chụp đêm vsmart chụp 1 lần k có lần 2 ?

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB