• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Rom Vsmart Joy 4

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Đọc đi đọc lại vẫn không hiểu được câu hỏi của bạn. Hãy nói rõ bạn cần gì để các ace ai biết sẽ trả lời hoặc chỉ dẫn.

nhatanh

Lớp mầm
Thành viên
Đọc đi đọc lại vẫn không hiểu được câu hỏi của bạn. Hãy nói rõ bạn cần gì để các ace ai biết sẽ trả lời hoặc chỉ dẫn.
Mình muốn flash android thuần cho máy đỡ lag :(((

TiEo

Lớp 2
Thành viên
máy bao nhiêu ram mà lag? Bạn chơi game nhiều hay chỉ những tác vụ thông thường? Theo thông tin của mod diễn đàn thì con joy4 chưa thể unlock để cài rom khác được.
Mình muốn flash android thuần cho máy đỡ lag :(((

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Máy mình ram 3gb có chơi game nhẹ cũng lag
Vậy thì trước khi chơi game nên đóng hết các cửa sổ đa nhiệm, chạy app chăm sóc thiết bị để lấy thêm ram rồi hãy vào game. Chứ ram thấp mà chơi game thì hơi đuối.

nhatanh

Lớp mầm
Thành viên
Vậy thì trước khi chơi game nên đóng hết các cửa sổ đa nhiệm, chạy app chăm sóc thiết bị để lấy thêm ram rồi hãy vào game. Chứ ram thấp mà chơi game thì hơi đuối.
Mình làm hết rồi mà máy vẫn lag quá cả trong các tác vụ bình thường nên m mới muốn flash rom android gốc hay gì đó để máy mượt hơn...

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình làm hết rồi mà máy vẫn lag quá cả trong các tác vụ bình thường nên m mới muốn flash rom android gốc hay gì đó để máy mượt hơn...
Lạ vậy ta, mình đã trải nghiệm joy4 3gb ram trên các tác vụ hàng ngày hay dùng thấy đâu có lag gì đâu. Bạn thử khởi động lại xem rồi cảm nhận.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB