• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Phông chữ Lớn nhất trên Star 4 vẫn chưa đủ to với người già. Ai biết ứng dụng hay chủ đề nào phóng to phông chữ lên nữa không?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mở tuỳ chọn cho nhà phát triển lên, tìm phần độ rộng nhỏ nhất, ghi số càn nhỏ chữ càng to 300 chắc ổn.

P/s: cách mở tuỳ chọn cho nhà phát triển.

Cài đặt > giới thiệu điện thoại > thông tin phần mềm > ấn nhanh 7 lần vào số bản dựng, tới khi nó hiện thông báo bạn đã là nhà phát triển, thoát ra cài đặt > tìm kiếm cài đặt gõ vào: tuỳ chọn cho nhà phát triển, vào tìm ở gần cuối sẽ thấy cái độ rộng nhỏ nhất nha, ko làm được thì kêu nha, tui hướng dẫn chi tiết cho, giờ buồn ngủ quá

Đính kèm

179.7 KB · Lượt xem: 94

Huy_Trinh

Lớp mầm
Thành viên
Mở tuỳ chọn cho nhà phát triển lên, tìm phần độ rộng nhỏ nhất, ghi số càn nhỏ chữ càng to 300 chắc ổn.

P/s: cách mở tuỳ chọn cho nhà phát triển.

Cài đặt > giới thiệu điện thoại > thông tin phần mềm > ấn nhanh 7 lần vào số bản dựng, tới khi nó hiện thông báo bạn đã là nhà phát triển, thoát ra cài đặt > tìm kiếm cài đặt gõ vào: tuỳ chọn cho nhà phát triển, vào tìm ở gần cuối sẽ thấy cái độ rộng nhỏ nhất nha, ko làm được thì kêu nha, tui hướng dẫn chi tiết cho, giờ buồn ngủ quá
Em mở lên thì thấy nó đã là 320 rồi, không chỉnh được xuống nhỏ hơn 320 nữa.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em mở lên thì thấy nó đã là 320 rồi, không chỉnh được xuống nhỏ hơn 320 nữa.
Máy mình active 3 hình như chỉnh được tứ 240 thì phải, lâu quá không nhớ ???, bộ người già đã lớn tuổi lắm rồi à, xúc cái máy tính bảng rồi chỉnh to lên cho đã

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB