• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Phong cảnh qua ống kính active 3 !

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hôm trước có nói là sẽ tạo một liên kết tới file ảnh phong cảnh mà mình chụp, hôm nay tiện tay đưa vào album xong chép liên kết ra cho anh em xem, 99% là ảnh từ em active 3 của mình, có tầm 5 ảnh gì đó có đi qua lò chỉnh màu snapseed, nói chung nếu biết căng góc thì cảnh sắc thế nào cũng đẹp, trừ những cảnh không đẹp ra nha ??, hôm nào có dịp mình lại cho thêm vài chục ảnh vào album này cho anh em chiêm ngưỡng, không luyên thuyên nữa, vào luôn.

Sửa lần cuối:

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xoay ngang để có trải nghiệm tốt nhất ?

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Hôm trước có nói là sẽ tạo một liên kết tới file ảnh phong cảnh mà mình chụp, hôm nay tiện tay đưa vào album xong chép liên kết ra cho anh em xem, 99% là ảnh từ em active 3 của mình, có tầm 5 ảnh gì đó có đi qua lò chỉnh màu snapseed, nói chung nếu biết căng góc thì cảnh sắc thế nào cũng đẹp, trừ những cảnh không đẹp ra nha ??, hôm nào có dịp mình lại cho thêm vài chục ảnh vào album này cho anh em chiêm ngưỡng, không luyên thuyên nữa, vào luôn.
Sao giống An giang vậy ta :D

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mới thêm 10 ảnh ??

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bầu trời đẹp quá nhưng do bận rộn nên chụp lúc nhá nhem tối rồi, cố chụp vội thêm được 9 ảnh khá được, các bác xem cho vui nhé, mình không có kiểu gắt gao về độ nét hay gì đâu, vì vậy ảnh không quá sắc nét

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bầu trời đẹp quá nhưng do bận rộn nên chụp lúc nhá nhem tối rồi, cố chụp vội thêm được 9 ảnh khá được, các bác xem cho vui nhé, mình không có kiểu gắt gao về độ nét hay gì đâu, vì vậy ảnh không quá sắc nét
Hình đính kèm bên dưới chụp bằng app gốc cam live mở trên máy tính xem mới thấy đúng là hàng vsmart chụp cho có cho vui thôi ??

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB