• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Nội dung bản cập nhật VOS 3.0 beta cho điện thoại Vsmart - Anh em ai đã nhận được bản cập nhật

leafninja

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Một số bạn đăng ký đã nhận được bản cập nhật thử nghiệm, VOS 3.0 sẽ là Android 10 nhé anh em. Chi tiết về bản cập nhật thử nghiệm anh em có thể xem trong hình.

Bữa mở đăng ký beta mình không biết, lúc vô được thì Vsmart Live đã hết slot. Anh em đăng ký được beta đã nhận được cập nhật chưa nhỉ?

P/S: ảnh tàn dư từ 1/4 :D

Sửa lần cuối:

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Một số bạn đăng ký đã nhận được bản cập nhật thử nghiệm, VOS 3.0 sẽ là Android 10 nhé anh em. Chi tiết về bản cập nhật thử nghiệm anh em có thể xem trong hình.

Xem đính kèm 763

Bữa mở đăng ký beta mình không biết, lúc vô được thì Vsmart Live đã hết slot. Anh em đăng ký được beta đã nhận được cập nhật chưa nhỉ?
Ảnh này là ảnh photoshop bác ei :v

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Star lên 10 chưa bác
Mình chưa, chưa thấy con Vsmart nào có báo update cả. nhưng Star có trong danh sách lên đời OS mà. Mình dùng đt thì cứ official có thì lên thôi, cho nó ổn định, giờ hết cái tuổi hóng hóng rồi, nghĩ lại ngày xưa hóng cập nhật windows Phone xuyên đêm mới ảo. :)))

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
ngày xưa hóng cập nhật windows Phone xuyên đêm
Bác lại giống e, ngày xưa mình cũng cuồng wp.Mỗi bản cập nhật là hóng có nhiều tính năng mới mặc dù trên android có hết rồi.
Xưa đâù tư hẳn còn Lumia 1020 chụp ảnh phơi sáng...nhiều kỉ niệm phết :D

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB